Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ
Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና
በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የባህል እና ስፖርት ሚኒስቴር ለሚስትቡሽ መኪና የሚሆን ዘይቶች እና ካንዴላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/210795de-7708-4860-936f-a1563ad501e1/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb
Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb
House of Federation፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acbfea1f-aebd-49a2-8629-6c7542ee8774/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Small Note Book
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc608803-3551-4e5b-a6af-8dd695ee7dea/open Lot Information
የአማኑኤል የአዕምሮ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል የፅዳት መጠበቂያ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05932136-cde0-4740-8ad4-60b5f51284ef/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Grass and Compost
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68b3d690-694f-4517-8353-c4f154d98131/open Lot Information
The Oromia Self Help Organization (OSHO) Invites Potential and Capable Bidders to Different Items Dignity Kits, Household Utensils, and Shelter Materials for Beneficiaries in Raro Kebele, Dhas Woreda, East Borena Zone.
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID The Oromia Self Help Organization (OSHO) is desirous to purchase different items dignity
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ጤና ፅ/ቤት የገላን ጉራ ጤና ጣቢያ የ2018 ዓ.ም በጀት አመት ቋሚ እቃ፣ ደንብ ልብስ፣ ልዩ ልዩ ማሰሪያዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Mar 14, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቅያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አቃ/ቃ/ክ/ከ/ገ/ጉ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ