Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/031/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ የቦታ ስፋት 26.47 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ጂፒኤስ ከነገጠማው ግዥ ለመፈፀም በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ/በግጨ/19B/2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም ለሰርቪስ መኪናዎች አገልግሎት የሚውል ጂፒኤስ (GPS) ከነገጠማ ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር መስፈርት (Specification) መሰረት ማቅረብ የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b66104cd-6187-4c93-a05e-3fb25c36b10e/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0935-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition of
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ የወለል ምንጣፍ ባለ ፀጉራሙ /ፈር/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር W/ra M/GJ/4/2018 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን ለጥገና በታች የቀረቡትን
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 111.7 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/መ/ቁ/201174 የፍ/አፈ/መ/ቁ/44779 የፍ/ባለመብት አቶ አዳነ ይርዳው እና የፍ/ባለዕዳ ግዛቸው አየለ መካከል ስላለው
The Delegation of the European Union to Ghana is Seeking Expressions of Interest for Event Management Support for the Diplo-Rumble Boxing Exhibition Between Team Europe and Ghana.
2merkato.com (Aug 05, 2026) Call for Expression of Interest: Tender for Event Management Support of Diplo-Rumble – Boxing Exhibition between
የስብስቴ ነጋሲ የመ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢና ንብረት አስ/ደ/የስ/ሂደት ለ2019 ዓ.ም የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስብስቴ ነጋሲ የመ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢና ንብረት አስ/ደ/የስ/ሂደት ለ2019 ዓ.ም የተዘረዘሩትን
The Ethiopian Center for Development (DANIDA Project) Invites Sealed Bids for the Purchase of Garment Fabrics, Apparel, and Related Items for the Garment Training Department, as Well as Hotel Operation Training Materials for the Hotel Operation Training Department.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) INVITATION FOR BID Ethiopian Center for Development (DANIDA Project) invites interested bidders for the Purchase
The Ministry of Agriculture Invites Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms to Undertake an Independent Procurement Audit for the Build Resilience for Food and Nutrition Security in the Horn of Africa (BREFONS) Project.
Ethiopian Herald (Aug 15, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRMS] FEDERAL DEMOCRATIC REPUBLIC OF ETHIOPIA Ministry of griculture
The European Union Office in Kosovo is Seeking Services to Strengthen Information Integrity and Societal Resilience Against Foreign Information Manipulation and Interference (FIMI).
2merkato.com (Aug 10, 2026) Tender for the provision of services for Strengthening Information Integrity and Resilience against Foreign Information Manipulation
የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ የተለያዩ የምርት ግብዓቶች በሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡_ አቤሜኢ/ሰቼማ/ግጨ/2019/01 የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ የተለያዩ የምርት ግብዓቶች በሀገር
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋዜጣ ህትመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fc071136-e006-464e-867c-fe5ecfa5223a/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/211b4e95-8dc7-4ddc-98d9-43aa485edb02/open Lot Information