Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 03, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዘውንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ)

ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀርቡ ማደክር ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሳሳሰው 216/92

ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ቀላል ተሽከርካሪዎች የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን እና ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው

ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) ከሥር በዝርዝር ለተመለከቱት ተበዳሪዎች ያበደረው ገንዘብ በብድር ውል መሠረት መከፈል ስላልቻሉ ባንኩ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተመለከቱትን

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪዉ የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Addis Ababa University :purchase Requisition of Thread (1919)

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4e8c876c-c4f3-4621-b962-e6dda7530f26/open Lot Information

Ethiopian Federal Police :ለትልቁ አዳራሽ እስቴጅ ዘመናዊ ምንጣፍ

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/30c57ad0-a911-4448-8f11-5a199bcc2a6b/open Lot Information

Mekelle University :Procurement of Chick Layer Feed

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/730183b5-d333-447c-9544-f600a7c4a77e/open Lot Information

Ethiopian Customs Commission፡ የሀዋሳ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት የተሰራ ተካፋች ለሁለት ሜትር የምሆን ወፍራም መጋረጃ ከነ ገበሩ እና ሙሉ አክሸሰር

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3327f912-c836-4aed-a3ad-6d0f38162745/open Lot Information

Ethiopian Forestry Development: Procurement of Educational Materials

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e6b5ca46-84c3-4a32-8bec-541e3114133f/open Lot Information

Kotebe University of Education፡ Procurement of Maintenance and Repair Services

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/72f5e5ab-b48f-4737-b2dd-3eb1f9acea53/open Lot Information

Houses of Peoples Representative፡ Procurement of የፋይበር መስመር ዝውውር ጥገና ዋጋ ከ መስጠታቸው በፊት በአካል በመመጣት ማየት ግዴታ ነው

Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b00fc5b-28d5-4215-87aa-2f59fd3d983f/open Lot Information

Sidama Bank Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Supply and Fixing of Furniture.

Reporter (Aug 12, 2026) Sidama Bank Bid Invitation Notice For Furniture No Description of the item Bid Ref.No Bid Security

Cordaid Ethiopia is Requesting Quotations for the Supply and Delivery of Various Vehicle Tyres.

Reporter (Aug 12, 2026) BUILDING FLOURISHING COMMUNITIES REQUEST FOR QUOTATION- SUPPLY AND DELIVERY OF TYRES -Tender No. 008-007/2026 About Cordaid