Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd89f9ed-a508-4017-8405-a4dd5a8eecda/open Lot Information Procurement Reference Number: HoPR-NCB-G-0521-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Bag

Houses of Peoples Representative: Procurement of Bag/የልጆች ቦርሳ ደረጃውን የጠበቀ

Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ

በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው የካፒታል እቃ ተከራዩ የኪራይ ከፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ስፋቱ 44.6 ካ.ሜ የሆነ የጋራ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሀብቶም ልብሎ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ጽጌ ብዛ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

Agarfa Woreda Finance Office Invites Bids for the Construction of Boru and Kontule Community Ponds, Funded by the World Bank’s Food System Resilience Program.

Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Bid Invitation Indemnification Number: – ET-OROMIA-AGARFA-FSRP-516639-CW-RFB/25 Agarfa Woreda Finance office intends

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የደቡብ አዲስ አበባ ሪጅን ጽ/ቤት በተያዘው በጀት ዓመት ለሪጅኑ ሠራተኞች የደንብ ልብስ ስፌት አገልግሎት ግዥ ለመፈጸም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ትዕግስቱ ሀብቴ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አዲስ አለም ተከሌ መካከል ስላለው

Ministry of Defense Invites Eligible Bidders for the Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0ee76aa1-b67f-49f3-96fb-431afab4643d/open  Invitation to

ስፋቱ 57.76 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አመለወርቅ ህዝቅያስ እና የፍ/ባለዕዳ መታሰቢያ ህዝቅያስ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትምህርት ቢሮ የመድረክ ሽብርቅ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማግኘት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 5/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትም/ቢሮ የመድረክ ሽብርቅ አገልግሎት ግዥ በግልጽ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Adult Digital Weight Scale

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82fbcf6c-34ef-47b1-a41e-6b092f80ceaf/open Lot Information

አክሱም ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የስፖርት መገልገያ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f54bb6fd-2d90-4854-93cf-2ce7d11d4c2e/open Lot Information