Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች ኮስሞቲክስ እና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር (EU-DDRR-014) የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን በ2019 በጀት –sf ሊያሰራ

የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን የእንስሳት ክሊኒክ ግንባታ ሥራዎች ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሰፈረ ሰላም ካምፖስ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጁ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረው የተማሪዎች ስቴሽነሪ ሱቅ፣ የተማሪዎችና የሰራተኛ አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የወንድ ፀጉር ቤት፣ የሴት ፀጉር ቤት፣ የተማሪዎች ለመጫወቻ የሚያገለግሉ ፑል፣ የተለያዩ መጫዎቻዎች አስገብቶ ማጫወት ለምሳሌ ጆተኒ፣ ከረንቡላ ወዘተ.. ለውጭ ድርጅቶች አወዳድሮ Outsource ለማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

WaterAid Ethiopia (WAE) Invites Eligible and Qualified Consultancy Firms to Submit Bids for the Consultancy Service for the Development of a Costed WASH Plan in South Achefer Woreda by Strengthening Planning, Monitoring, and Budgeting Skills and Knowledge for Gender-Responsive, Climate- Resilient, Universal, Inclusive, and Sustainable WASH

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳደር ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ንብ/019/2018 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ

Catholic Caritas Ethiopia – Hawassa (CCE-Ha) Invites Sealed Bids from Eligible Local Contractors for the Turnkey Design, Supply, Installation, and Commissioning of a Solar-powered Water Pumping System for the Wotera Kechema-Eddo Multi-Village Water Supply Scheme in Wondo Genet Woreda, Sidama Region

የሲ.ኤም.ሲ ሰንሻይን ቁ2 የመኖሪያ መንደር የአፓርትመንቱን መግቢያ በሮች፣ ቡዞች፣ የጥበቃ ቤቶች፣ የሽቦ አጥር እና የማስታወቂያ ቦርድ በጥራት እና በተገቢው የቴክኒክ መስፈርት ብቁ በሆኑ ተጫራቾች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Global Bank Ethiopia S.C. Invites All Interested and Eligible Bidders to Participate in the Tender for the Procurement of QR Code Printing Service with Holder

Reporter (Aug 23, 2026) Local Competitive Bid Invitation Bid Ref No. 02/2026/27 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested

በኢትዮጵያ ኦርቶዶክስ ተዋሕዶ ቤተክርስቲያን የንግድ ቤት ኪራይና የተለያዩ ለግንባታ የሚሆኑ ዕቃዎች የጨረታ ማስታወቂያ

Reporter (Aug 23, 2026) የንግድ ቤት ኪራይና የተለያዩ ለግንባታ የሚሆኑ ዕቃዎችየጨረታ ማስታወቂያ 1. በኢትዮጵያ ኦርቶዶክስ ተዋሕዶ ቤተክርስቲያን የቤቶችና ሕንጻዎች አስተዳደር

Nib International Bank Would Like to Extension of Bid Closing and Bid Opening Date

Reporter (Aug 23, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurements of Roughage/Vegetables for 3 Months

Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da45d00e-d5f5-48e8-9c09-6f637e02d1fe/open Lot Information