Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 08, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ሙራድ ሺፋ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ድንቃ ተሊላ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/10512/5
የቤት የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bf5ec5cc-0119-4a42-94fe-e310f3fba9e7/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: MoF-NCB-G-0033-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Finance: Procurement of Electronics Equipment
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3da5ff8c-59e9-470e-b51f-0e7c1df56e63/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0532-2018-PUR Object of Procurement: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ
Arbaminch University: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ ፕሮጀክት ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ የቤት ክዳን ቆርቆሮ በናሙናው መሰረት 1ኛ ደረጃ ግዥ
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f8425692-9f73-4f42-a681-4f1f426177bf/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Accounting and Audit Board of Ethiopia: Procurement of Maintenance and Repair Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Maintenance and Installation of Light Boxes (Lot 1) and the Supply and Installation of Directional Signage for its Head Office Building (Lot 2).
2merkato.com (Mar 05, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/011/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids
Wegagen Bank S.C Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Purchase of Supply, Installation Testing and Commissioning Fixed Asset Tag Printer
2merkato.com (Mar 05, 2026) INVITATION TO RE-BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/009/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids
ናሽናል ኦይል ኢትዮጵያ ኃ.የተ.ግ.ማህበር (ኖክ) ቃሊቲ መጋዘን ውስጥ ያሉትን ባለ 1ኛ ደረጃ እና 2ኛ ደረጃ ፓሌቶችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 05, 2026) ጉዳዩ፡– ጨረታን ይመለከታል ኩባንያችን ቃሊቲ መጋዘን ውስጥ ያሉትን ባለ 1ኛ ደረጃ እና 2ኛ ደረጃ ፓሌቶችን ባሉበት
የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ የግዢ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጠ/ሆስፒታል 0005/18 የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ
የድሬዳዋ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለስፖርት ቡድን የስፖርት ትጥቅና የብስክሌት እቃዎችን በጨረታ ለማወዳደር ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለስፖርት ቡድን የስፖርት ትጥቅና የብስክሌት
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ተቋ 004/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ /ቤት