Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-06/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 47/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች ኮስሞቲክስ እና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር (EU-DDRR-014) የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን በ2019 በጀት –sf ሊያሰራ
የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የድጋፍ ማስተባበሪያና አደጋ ሥጋት ሥራ አመራር ኮሚሽን የእንስሳት ክሊኒክ ግንባታ ሥራዎች ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Wallagga Lixaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa M/A/Mirgaa Obbo Geetaachoo Kooruufi M/A/Idaa Silaash Balaay gidduu falmii raawwii jiru
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for Two Distinct Requirements: Consultancy Services for the Preparation of an Environmental and Social Management Plan (ESMP) for the Recommissioning of its Fuel Station, and the Supply of IT Equipment.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID Ref No:-ERCS/SVC/0044/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) invites sealed bid from
Bank of Abyssinia (BOA) Invites Eligible and Interested Bidders for a Long-term Contract Agreement for the Supply and Installation of Manual Roller Blind Curtains.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB)Bid Ref. No. PD/O-09-/2026 Bank of Abyssinia (BOA) would like to
ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ.የተ.የግ.ማህበር የካፌ እና የምግብ አገልግሎት (Canteen Services) በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የካፊ እና የምግብ አገልግሎት (Canteen Services) በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል።
Tegoga Cement Factory Share Company Invites International Bids for the Design, Supply, Construction, Installation, Testing, and Commissioning of Power Infrastructure on an EPC Turnkey Basis.
Reporter (Jul 26, 2026), Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) INVITATION FOR INTERNATIONAL COMPETITIVE BID (ICB) Project Name: Tegoga Cement Factory
Tana Microfinance Institution S.C (TMFISC) is Inviting Eligible and Competent External Audit Firms to Undertake the Financial Audit of its Head Office and Branch Accounts for Three Consecutive Financial Years (2026-2028).
Reporter (Jul 26, 2026) MEI Tana Microfinance Institution S.C. Invitation for External Auditors Service Bid Tana Micro Finance Institution S.C
ዳሸን ባንክ የቡና እርሻ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Jul 26, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0027/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/11 በተሰጠው
Development Bank of Ethiopia Has Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of Certified Information Systems Auditor (CISA) Training.
Reporter (Jul 26, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid (NCB) Bid Ret. No.RE-DBE/NCB/IT/TR/03/2026/27 1. Development Bank
Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Interested and Qualified Bidders with Grade 2 and Above General and Road Contractors (GC/RC-2 and Above) for Design-Build of Unpaved DC-4 Emergency Access Road Construction at Gondar and Gambella Airports Project.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation to Tender Bid Announcement No. SSNT-T626 Ethiopian Airlines Group intends to invite interested and