Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ ዉስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Labor and Skills (MoLS) Invites Sealed Bids for the Procurement, Supply, Installation, Testing, Commissioning, and Training of Laboratory Training Equipment and Accessories for Selected TVET Institutions.
Ethiopian Herald (Jul 21, 2026) Country: EthiopiaSPECIFIC PROCUREMENT NOTICE REQUEST FOR BIDS GOODS(TWO-ENVELOPE BIDDING PROCESS) Country: Ethiopia Name of Project:
The Deutsche Gesellschaft Für Internationale Zusammenarbeit (GIZ) GmbH Invites Eligible Local Suppliers to Submit Technical and Financial Offers for the Supply, Delivery, and Installation of Split Air Conditioners (12,000 BTU and 18,000 BTU) and Related Accessories Including Stands, Copper Pipes, and Cabling.
2merkato.com (Jul 21, 2026) Bid Announcement procurement of split Air conditioners The Deutsche Gesellschaft für Internationale Zusammenarbeit (GIZ) GmbH invites all interested and eligible local suppliers
በአብክመ የከሚሴ ጠቅላላ ሆስፒታል 2019 ዓ.ም በጀት አመት ለሆስፒታሉ የሚውሉ የታካሚዎች የበሰለ ምግብ አቅርቦት እንዲሁም የሰራተኛ ክበብ (ካፌ) አገልግሎት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) ለ2ኛ ጊዜ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ የከሚሴ ጠቅላላ ሆስፒታል 2019 ዓ.ም በጀት አመት ለሆስፒታሉ
The Ethiopian Engineering Corporation (EEC) Invites Eligible Bidders to Provide Services for the Upgrading of Road Asset Management Software to an Integrated Road Asset Management System (IRAMS) Software, as Part of a Consultancy Agreement with the Somali Regional State Road Bureau.
Ethiopian Herald (Jul 21, 2026) INVITATION FOR BID No.NCB/EEC/01/2019 The Ethiopian Engineering Corporation (EEC) has entered into an agreement with
Godina Harargee Bahaatti, Waajjira Maallaqa Bulchiinsa Magaalaa Baabbillee, Bara Baajata 2019f Hojii Ijaarsa Poolii Ifaa Daandii (Street Lighting) Misooma Koriidaraa Phase 2 Hojjechiisuu Waan Barbaaduuf, Kontaraktaroota Hayyama Hojii Electromekaanikaalaa Qaban Fi Ulaagaalee Armaan Gadii Guutuu Danda’an Caalbaasii Ifa Ta’een Dorgomsiisee Hojjechiisuu Barbaada.
Addis Zemen (Jul 21, 2026) BEEKSISA CAALBAASII Godina Harargee Bahaatti, Waajjira Maallaqa Bulchiinsa Magaalaa Baabbillee, bara baajata 2019f hojii ijaarsa
የአሶሳ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለዩኒት ፕሮዳክሽን የምርት አገልግሎት የሚውሉ ግብዓቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የአሶሳ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለዩኒት ፕሮዳክሽን የምርት አገልግሎት ከተለያዩ ድርጅቶች ግለሰቦች ጋር
ጀማይካን ራስ ተፈሪያን የልማት ኮሚዩኒቲ ድርጅት በኢትየጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሲቨል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን በሚፈቅደው መሰረት የድርጅቱ የ2018 ሒሳብ በውጭ ኦዲተር ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 20, 2026) የኦዲት ሥራ የጨረታ ማስታወቂያ ጀማይካን ራስ ተፈሪያን የልማት ኮሚዩኒቲ ድርጅት በኢትየጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሲቨል
የቦታው ስፋት በፕሮፖርሽን 146 ካ/ሜ የመንገድ ጥናት 54 ካ/ሜ የሚነካው የቤቱ ስፋት 75 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 20, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት እነ ወ/ሮ ፍቅርተ ሁንዴ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ በቀለች ሁንዴ
የጓጉሳ ሽኩዳድ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ለጓጉሳ ሽኩዳድ ወረዳ አስ/ር ቢሮ ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ መሳሪያዎች አወዳድሮ በሎት በጥቅል መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jul 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጓጉሳ ሽኩዳድ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ለጓጉሳ ሽኩዳድ ወረዳ አስ/ር