Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 23, 2026) የሁለተኛ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለአቶ መሐመድ ቦራ ለሰጠው የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-06/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች ኮስሞቲክስ እና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Representation Office in Ethiopia is Requesting Quotations (RFQ 3364) for the Extension for Supply and Delivery of 346 Tikikil Metallic Portable Biomass/Charcoal Stoves for the Amhara Region.

ስፋቱ በካርታቸው መሰረት 3,793 ካ/ሜ የሆነ ዲ-አፍሪክ ሆቴል ቤት እና ይዞታ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ጌታቸው ሰይፉ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ብስራት ሰይፉ መካከል ስላለው የፍርድ

የአመያ ሆስፒታል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 የአመያ ሆስፒታል የተለያዩ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን፣

The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. is Inviting Competitive Consulting Firms to Provide Technical Support, Maintenance, and System Optimization for Their SAP Business One ERP Service.

Ethiopian Herald (Aug 16, 2026) INVITATION TO SAP CONSULTANCY SERVICE BID Procurement reference Number OCFCU/11/2026 The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative

The Institute for Healthcare Improvement (IHI) is Seeking Competitive Transport Service Providers for Vehicle Rental Services to Support its Operations Across Ethiopia.

Reporter (Aug 16, 2026) Ethiopia Project Office Kirkos Subcity, Woreda 02, House No. 226 Addis Ababa, Ethiopia T 251114702354/+25111470235 Eihiethiopiaproject@ihi.org

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 16, 2026)  የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና

ECWC-GIW PLC is Inviting Bids for the Procurement of Various Industrial and Office Supplies, Including Hydraulic Oil, Dashboard Systems, HDPE Raw Material, Sanitary Items (Powder Soap, Tissue Paper, Toilet Soap, Laundry Soap), Tyres with Rims, and PVC Resin.

Ethiopian Herald (Aug 16, 2026) INVITATION FOR BID 3rd RE-GIW-48-2025/2026, RE-GIW-01-2026/2027, RE-GIW-02-2026/2027, GIW-03-2026/2027, GIW-05-2026/2027 and GIW-06-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation

The Somali Regional State Bureau of Mines, Energy & Petroleum is Inviting National Competitive Bids (NCB/SRS/ MEPB LOT-001/2026) for the Maintenance of 8 Office Vehicles.

Minda Business Group PLC Invites Sealed Bids from Eligible Local and International Bidders for the Design, Supply, Delivery, Installation, Testing, Commissioning, and Training for the Establishment of a Two-sided Laminated Particle Board Process Plant and Machinery with a Daily Production Capacity of 150 Cubic Meters on a Turnkey Basis.