Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አዲስ ባንክ አ.ማ. ለሰጠዉ ብድር በዋስትና የያዘዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ በዚሁ

አዲስ ባንክ አ.ማ. መኪና ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ከትምህርትና ስልጠና ባለስልጣን የእውቅና ፈቃድ አግኝቶ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 01 ጀሞ አካባቢ በመጀመሪያ እና በሁለተኛ ዲግሪ

ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የደንብ ልብስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 01/2019 ባሉበት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

SOS CHILDREN’S VILLAGES ETHIOPIA Potential CCTV Suppliers to Submit TO TENDER FOR CCTV SYSTEM ASSESSMENT, DESIGN, SUPPLY, INSTALLATION, CONFIGURATION, TESTING, AND HANDOVER AT THE SOS CVE NATIONAL OFFICE, ADDIS ABABA

The Somali Regional State Jigjiga Boarding School Invite Eligible Bidders for the Procurement of Dry Food Items, Vegetable Species and Student Uniforms

Ethiopian Herald (Aug 23, 2026) INVITATION TO TENDER SUPPLY OF DIFFERENT TYPES OF FOOD AND VEGETABLE SPECIES Tender Reference: 0024/DDS/2026

Commercial Bank of Ethiopia, Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Items

Fortune (Aug 23, 2026) Invitation for National CompetitiveBid 1. Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the

ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ የካሣ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎችና የተለወጡ የተሽከርካሪ አካላትን እንዲሁም ሌሎች ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ TSEHAY INSURANCE S.C የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የካሣ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን   ተሽከርካሪዎችና የተለወጡ

Ethiopian Bankers Association (EBA) Invites Interested and Qualified Bidders/ Suppliers / Manufactures for Procurement of Various Office Furniture and Related Service

Reporter (Aug 23, 2026) Ethiopian Bankers Association Ethiopian Bankers Association (EBA) invites interested and qualified bidders/ suppliers / Manufactures for

Hibret Bank Would Like to Invite Interested Venders to Bid for the Supply of Water Dispensers

Reporter (Aug 23, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/013/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to bid

በሲዳማ ክልል በዳራ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሴክተሮች የአላቂ ዕቃ እስቴሽነሪ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Yedebub Nigat (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ክልል በዳራ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሴክተሮች የአላቂ ዕቃ እስቴሽነሪ በጨረታ

86 ቅጠል ቆርቆሮ ያለው መኖሪያ ቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Yedebub Nigat (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአ/ፀም ከሳሽ ወ/ሮ ነህሚያ ሳሙኤል እና በአ/ፀም ተከሳሽ በአቶ አቤነዘር መጃ መካከል ስላለው

የቦታ ስፋት 250 ካ/ሜ የሆነ ቤት ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 23, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ኃይለማርያም ዓለም እና የፍ/ባለዕዳ አቶ እንዳለ ብዙነህ መካከል