Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው የካፒታል እቃ ተከራዩ የኪራይ ከፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአማራ ክልል በባህርዳር ዙሪያ ወረዳ በ124 ሄክታር ላይ በአበባ፣አትክልትና ፍራፍሬ
ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሻሻለው 216/92 መሠረት በእዳ
አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሠራተኞች የምሳ አገልግሎት ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ በአዲስ አበባ ከተማ ቴዎድሮስ ኣደባባይ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት ሕንፃ ላይ ለሚገኙ ሠራተኞቹ ከሰኞ እስከ
ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በአዲስ አበባ ከተማ ቴዎድሮስ አደባባይ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት ሕንፃ ላይ ለሚገኙ ሠራተኞቹ ከሰኞ እስከ አርብ ባሉት የሥራ ቀናት የምሳ አገልግሎት ማቅረብ የሚችል ድርጅት ወይም ግለሰብ በጨረታ በማወዳደር አሸናፊ ከሆነው ጋር ውል በመፈፀም አገልግሎቱን ለመስጠት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Belayab Cable Manufacturing PLC Invites Qualified and Experienced ERP Solution Providers to Submit Proposals for the Implementation, Customization, Training, Testing, Deployment, and Support of a Comprehensive Enterprise Resource Planning (ERP) System
Reporter (Aug 23, 2026) Invitation for Bid National National Competitive Bidding/NCB/ REQUEST FOR PROPOSAL (RFP) FOR ENTERPRISE RESOURCE PLANNING (ERP)
Anbesa Bank S.C. (LIB) Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Branch Router
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO LOCAL COMPETITIVE BIDDING BID REF. NO. LIB/NCB/G/006/2026-27 FY Anbesa Bank S.C. (LIB) invites sealed
ዳም ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የ2018 ዓ/ም ሂሳብ ዓመት የኦዲት ሪፖርት ብቃት ባለው የውጪ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የ2018 ዓ/ም የሂሳብ ኦዲት አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ዳም ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የ2018 ዓ/ም ሂሳብ ዓመት የኦዲት
SOS Sahel Ethiopia (LI-4RW Project) Invites Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Farm Hives, Bees Wax, Bee Suits (Beevail Tuta and Glove) and Beekeeping.
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID Invitation Number (NCB) SOS Sahel Ethiopia -LI-4RW Project invited eligible bidders for supply
Hibret Bank Would Like to Invite Interested Venders to Bid for the Supply of PIN Mailers
Reporter (Aug 23, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/011/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to bid
Vital Strategies Seeks to Hire an Audit Firm on a Framework Agreement Basis to Conduct the Annual Statutory Audit of its Ethiopia Branch Office in Addis Ababa
Reporter (Aug 23, 2026) Request for Proposal (RFP) for Annual Statutory Audit Services(Vital Strategies Ethiopia Branch Office) Section I –
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ የቦታው ስፋት 201.72 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን እና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር
ሲንቄ ባንክ መጋዘን፣ ትራክተር እና መኖሪያ ቤት በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 019/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት ብድሩን
Ministry of Culture & Sport፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a8cdaf57-3a00-4b47-b341-58fc5ecf8d5e/open Lot Information