Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ.  

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d87894bd-6d3f-4596-bc51-db5f7c7b90c3/open Lot Information Procurement Reference Number: FEACC-NCB-G-0099-2018-PUR Object of Procurement: 2018 የደንብ ልብስ

ፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የደንብ ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (May 11, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ / ብማ /0017/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁፕር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስሰጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባለበት ሁኔታ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. በመገንባት ላይ ያለ ኢንዱስትሪያል መጋዘን በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90b9d494-7134-41c8-95f5-dd2c56b6b0d2/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0056-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የተለያዩ

ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የተለያዩ የጥገና ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of ICT Equipment

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/efc03ba2-71d4-4567-921d-5b2f4bb2dae6/open Lot Information

የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና ባትሪ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/afc9c6f9-b315-4f1a-ac62-3f4c95a4adcb/open Lot Information

Hawassa University: Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4b6b90ba-625f-4ba1-a73b-40271a961534/open Lot Information

ኢትዮ ቴሌኮም ተቀጣጣይ አልሙኒየም መሰላል 9 ሜትር (Extension Aluminum Ladder (9m)) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ethiotelecom (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ተቀጣጣይ አልሙኒየም መሰላል 9 ሜትር (Extension Aluminum Ladder (9m)) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ

SNV Invites Eligible Bidders for the CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE

2merkato.com (Aug 11, 2026) CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to strengthen capacities, catalyze partnerships,

Addis Ababa Science and Technology University፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e0b9fbc5-dd74-4ec5-9cce-e43dd0caa81c/open Lot Information

The Federal Housing Corporation Invites Sealed Bids from Eligible Multidisciplinary Consulting Firms to Provide Comprehensive Trade and Investment Advisory Services.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation for Bid Bid No. FHC/ICB/PS/01/12/2018 1. The Federal Housing Corporation invites sealed bids from

የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ ኪራይ እና የምግብ መስተንግዶ በጨረታ ማወዳደር ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ

Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajata 2019, Tiif Kan Oolu Bittaa Meeshaalee Barruu, Qulqullinaa, Meeshaalee Elektironiksii, Meeshaalee Furnicharoota Adda Addaa, Meeshaa Dhumoo Biiroo Keessaa, Maxxansaa Adda Addaa, Uffata Seeraa, Meeshaa Konkolaataa, Meshaalee Mootarsaaykilaa, Sanyii Mukaa Adda Addaa Fi Meeshaa Leenjii Koollejjii BLTO Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomaan Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.