Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 13, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/034/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ቡና ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤት፣ ተሽከርካሪ እና ሌሎች ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 13, 2026) INVITATION FOR OPEN BIDS RE-ADVERT (Ref No. LISC/HRL/010/2026) Lucy Insurance S.C invites interested and eligible competitive bidders to participate in the bidding for the Provision of

Lucy Insurance S.C Invites Interested and Eligible Competitive Bidders to Participate in the Bidding for the Provision of > QuickBooks Enterprise Solutions 21.0 with a One-Year License (Renewal),

Reporter (May 13, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 37/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል ተ.ቁ አገልግሎት  ላይ የዋሉ የዕቃ  አይነቶች መለኪያ የጨረታ ማስከበሪያ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የተለያዩ አገልግሎት ላይ የዋሉ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Roads Administration (ERA) is Seeking Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms for the Detail Engineering Design and Tender Document Preparation of Five Radial Road Projects to Alleviate Congestion at Contact Points Between Addis Ababa and Trunk Roads.

The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Competent Consulting Firms for the Wenoda Well Field Water Supply Project. The Assignment Involves Conducting Feasibility Studies, Groundwater Development, Well Siting, and Drilling Supervision.

The Ethiopian Roads Administration (ERA) is Inviting Expressions of Interest from Qualified Domestic Consulting Firms for the Construction Supervision of the Design and Build of Omo River Bridge, Including its Approach Road Along the Weldehane-Durgi Road Project.

The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms for Design Review, Construction Supervision, and Contract Administration for the Gerbi Area Community Infrastructure Project (Phase I: School, Health Center, and Veterinary Clinic) and Water Supply Infrastructure at Yeka Sede, Kura Jida, and Riba Dembel Sites (Phase II).

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2019 1. አይ.ሲ.ቲ እቃዎች እና መለዋወጫ መሣሪያዎች አቅርቦት

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪ ጎማ፣ ከመነዳሪ እና ባትሪ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 05/2019 1. የተሽከርካሪ ጎማ፣ ከመነዳሪ እና ባትሪ አቅርቦት

የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ መምሪያ የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ መምሪያ፤ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የ2019

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የፅዳት ዕቃዎች እና የፅህፈት መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 02/2019 1. የፅዳት ዕቃዎች እና የፅህፈት መሳሪያዎች አቅርቦት

የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/መምሪያ የጽህፈት መሳሪያዎች እና የጽዳት ዕቃዎች ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ለ23ቱም ሴክተር መስሪያ ቤቶች በ2019 በጀት ዓመት