Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 13, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/034/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ቡና ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤት፣ ተሽከርካሪ እና ሌሎች ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 13, 2026) INVITATION FOR OPEN BIDS RE-ADVERT (Ref No. LISC/HRL/010/2026) Lucy Insurance S.C invites interested and eligible competitive bidders to participate in the bidding for the Provision of

Lucy Insurance S.C Invites Interested and Eligible Competitive Bidders to Participate in the Bidding for the Provision of > QuickBooks Enterprise Solutions 21.0 with a One-Year License (Renewal),

Reporter (May 13, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 37/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል ተ.ቁ አገልግሎት  ላይ የዋሉ የዕቃ  አይነቶች መለኪያ የጨረታ ማስከበሪያ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የተለያዩ አገልግሎት ላይ የዋሉ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

አሹራ ኤክስፖርት ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተበጠረ ሰሊጥ (ሁመራ) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Mar 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን አሹራ ኤክስፖርት ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከዚህ በታች የተገለፀውን የተበጠረ  ሰሊጥ ( ሁመራ)  በጨረታ አወዳድሮ

Ethiopian Disaster Risk Management Commission: Procurement of Electronics

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9da9d106-2b15-4be5-8708-4e8c9ecb4952/open

Ethiopian Customs Commission Kombolcha Branch Office፡ Procurement for Office Desk Equipments /ልዩ ቋሚ ንብረቶች ግዥ

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6760ef81-e80d-46c9-9959-aeccf576de43/open

የኛ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በ2018 በጀት አመት ለቢሮ የሚያገለግሉ የቢሮ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ፥ YMFI ግጭ001-26 የኛ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም አ.ማ በ2018 በጀት አመት ለቢሮ የሚያገለግሉ

Ethiopian Customs Commission Kombolcha Branch Office: Procurement for Chair Cloth

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/595b2548-4a98-4fd1-9389-23fa9c6f602c/open

Both Ends Believe Inc. Invites Qualified External Audit Firms to Submit Proposals for External Audit Services for the Fiscal Year Ending 2025.

Reporter (Mar 11, 2026) SUBJECT: -INVITATION TO BID – EXTERNAL AUDIT SERVICES Both Ends Believe Inc. invites eligible and qualified

ተስፋ ድርጅት ቁርስና ምሳ ምግብ የሚያቀርቡ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 11, 2026) የምግብ አቅርቦት የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ድርጅት አገር በቀል መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሠናይ ድርጅት ሲሆን በአገራችን በተለያዩ

Ethiopian Center for Disability and Development (ECDD) Invites Bids for Accessibility Modification Construction Work at Different Shelters in Addis Ababa.

Reporter (Mar 11, 2026) Ethiopian Center for Disability and Development (ECDD) Accessibility Modification Construction Works Posted Date: March 11,2026 Deadline:

ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል