Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) ማስተካከያ ነሐሴ 16 ቀን 2018 ዓ.ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 52 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር W/raM/GJ/4/2018 እንዲሁም በ2010 በጀት
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል ምሥራቅ ሸዋ ዞን የባቱ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ሆስፒታሉ በዘርፉ ሕጋዊ ፍቃድ ያላቸውን ግለሰቦች በመወዳደር ማሰራት ይፈልጋል።
በኦሮሚያ ክልል ምሥራቅ ሸዋ ዞን የባቱ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት የፅዳት አገልግሎት ሥራ፣ የታማሚዎች ምግብ አቅርቦት የፅዳት አገልግሎት ሥራ፣ የታማሚዎች ምግብ አቅርቦት
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 46/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥስ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ
አማራ ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤት፣ የድርጅት ቤት እንዲሁም ኮንዶሚኒየም ቤት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለእርሻ መካናይዜሽን አገልግሎት የሰጠውን ትራክተር ተከራዮች የኪራይ ክፍያውን በካፒታል ዕቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት ትራክተር በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Bule Hora University፡ Procurement of Machinery
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9bb86a82-8e1e-4d9d-8160-3707ccdfd5cc/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Toner 174004
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/45beacbc-002a-421e-ba4c-416c893e013c/open Lot Information
የኢትዮጵያ አርካይቭ እና ቤተ መፅሐፍት አገልግሎት ሕትመት የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24ad6166-2141-4cd2-b9e7-d01e83d0264e/open Lot Information
The Federal Justice and Law Institute: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fe79face-7ff3-46a2-aba7-6e9c086c4101/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of Vehicle Service for Addis Ababa to Chemise
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/375b49c1-8b64-46f4-a5b5-cf2c74b5436f/open Lot Information
በየካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) በግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በየካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Equipment Across Three Lots: Lot-1 (Laptops, UPS, Scanner, Printer, and Heavy Duty Photocopier), Lot-2 (Servers), and Lot-3 (Professional Hybrid Camera System & LED Spotlight).
Addis Zemen (Aug 17, 2026) Invitation to BidProcurement reference number: Bid No.05/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) has
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ ሥራዎች ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡06/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ የቀራንዮ ጤና ጣቢያ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ ዕቃዎች፣ የፅሕፈት ዕቃዎች፣ የቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የህትመት ሥራዎች፣ የምግብ ግብዓቶች እና አገልግሎት ሥራዎች ዕቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኮ/ቀ/ክ/ከ/ቀ/ጤ/ጣ/ በ2019 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙር ግልጽ ጨረታ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች አወዳድሮ