Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/14999f30-84da-40d9-8620-243ad2d35109/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Ethiopian Police University Would Like to Procure Uniforms
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acb00918-d178-4c5e-9aba-9eb9e0ff35ab/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0535-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 326 ለተማሪዎች
Wolkite University: ሎት 326 ለተማሪዎች ምግብ ቤት አገልግሎት የሚውል የጠረጴዛ ጥገና ሚሆን አሉሙኒየም አንግል 30ሴ.ሜ በ 30ሴ.ሜ የሆነ (ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ)
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c5a3e8d0-bda7-4566-903a-43b7dcf167f7/open Reference Number: WU-NCB-G-0080-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU-NCB-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርሲቲ ለተማሪዎች የመኝታ አገልግሎት የሚውል የአልጋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (May 13, 2026) Raw material (Pumice) Supply Service/2026 በድጋሚ የወጣ የሲሚንቶ ግብአት (ፑሚስ) አቅርቦት ጨረታ ማስታወቂያ CSC/RM/NCB/002/2018 ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማኅበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል
ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማኅበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል ጥሬ እቃ ወይንም ፑሚስ ለማቅረብ የሚችሉ ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አዲስ ባንከ አ.ማ. መጋዘን እና ኮንዶሚኒየም በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ ባንከ አ.ማ ከዚህ በታች በሠንጠረዥ የተመከቱትን ንብረቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 የሚገኘው ዕድገት አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ቋሚና አላቂ ዕቃዎች እና አገልግሎቶች በውስን ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር ፡- ዕድመግጨ/001/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 የሚገኘው ዕድገት አንደኛና
በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 7 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 7 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cf0368b7-67a6-4621-99ec-4e2555606458/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46e8dc68-4ee5-48c4-8fbc-91b59fb30760/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/10a7dbcc-0ddc-47e5-83ca-6b79c31d8ef0/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/db2b3774-54a3-47e3-8e93-082dae9ffe4b/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e96fd50c-93fc-4bc8-a991-a0da0e7ae631/open Lot Information
ስፋቱ 73 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አቶ ሚካኤል ዘውዴ እና በፍ/ባለዕዳ ኤስሮም አንዳርጌ መካከል