Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Government (May 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a70072b6-54df-4956-8638-4c7239733556/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: RG-NCB-G-0053-2018-BID-OpenProcurement
Republican Guard , Republican Guard: Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (May 16, 2026) ማስተካከያ ዳሸን ባንክ ፣ ሚያዝያ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-16 ላይ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ የታተመው በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ተበዳሪ እና አስያዥ ቤንች ማጂ የጫካ
ዳሸን ባንክ ሚያዝያ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ቤንች ማጂ የጫካ ቡና አምራች ገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ሰባት የእርሻ ቦታዎች ከእነ ማሽናቸው ለመሸጥ ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (May 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 03 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 08, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ
Ethiopian News Agency፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/feb0a790-dd59-4dec-80b3-2111dbb54456/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Tyres
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/76072e4b-db09-4c0c-bb74-cf3271c519f9/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ec309a9-5872-469a-8862-4ad7ad559f6c/open Lot Information
The Addis Ababa City Government Transport Bureau (AATB), with Financial Support from the Agence Francaise De Développement (AFD), is Seeking an Individual Expert to Serve as the Head of the BRT Project Implementation Unit (PIU) for the BRT B2 Project.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS (SELECTION OF AN INDIVIDUAL EXPERT) Country: Ethiopia Name of Project: ADDIS ABABA
በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት ለንግድ ቤት የሚሆኑ የተለያዩ ሱቆች አገልግሎት የሚውል አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ስፖርት ም/ቤት 01/2018 በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት በወረዳ 14 ለሚ ሜዳ
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Employees’ Uniforms.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-032/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
ዘመድሁን አዳነ ሰርቲፋይድ ኦዲት ድርጅት የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ ያለ) ሂሳብ አጣሪ 61 ሰው የሚጭን ፊያት N3 ዘመኑ ያለፈበት ለረጅም ዓመታት የቆመ ለመለዋወጫ አገልግሎት የሚውል አውቶቡስ ባለበት ሁኔታ ማህበሩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ
Heineken Breweries S.C. is Seeking Qualified and Eligible HVAC Service Provider Companies to Register for Upcoming Bids to Provide Heating, Ventilation, and Air Conditioning (HVAC) Services for Their Breweries Located in Kilinto, Harar, and Bedele.
The Reporter (Aug 08, 2026) Heineken EXPRESSION OF INTEREST FOR HEATING, VENTILATION, AND AIR CONDITIONING (HVAC) SERVICE RENDERING Heineken Breweries