Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6aac2568-268e-44aa-9577-dac939dd3e23/open Reference Number: ARU-NCB-NC-0021-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: AU10/2018 Procurement Information Procurement Type:
Arsi University: Procurement of Hotel Service Addis Ababa City
Government (May 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3c67f45-4b4d-4a65-8c5a-1f85a3bd5d56/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0445-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 579 ለ2ኛ
Prime Minister Office: ሎት 579 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የንፋስ መከላከያ ሲልቨር ክሮም የሆነ/ለቶላ/ክ (v8)
Addis Zemen (May 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 014/09/2018 በግልጽና (ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ14/09/2018 በግልጽና ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 34/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
88 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ የሊበንወርቅ ላሚሶ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ስዩም ወ/ሰንበት መካከል ስላለው የፍርድ
Hawassa University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b77a15c6-81d4-4efd-ad8d-c72799440575/open Lot Information
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል ኮንስትራክሽን ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/601a3de7-041c-4181-bdd2-01104bd4998b/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/602b9688-cf13-4474-9be1-dc263c750160/open Lot Information
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል ኮንስትራክሽን ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bb12d4c-9283-4378-819d-49c17bd19c90/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/541ddcfd-f566-454e-ad3d-c03a28cb6a43/open Lot Information
Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory Invites Sealed Bids from Eligible International Bidders for the Supply and Delivery of Mechanical Spare Parts and Seals Under Lot-I.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATION TO BIDOPEN INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGTender No. FP/OT/001/OKSF1&3/2026/2027 1. Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory
የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች፣ ሞተር ሳይክሎች እና ብስክሌቶች) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች ፣ ሞተር ሳይክሎች
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት የሚገኙ ሱቆችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሱቅ ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-EMC/OT/IHBD/SHOPRENT/01/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት