Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 19, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/57fd7d53-8312-4b84-99a0-3b4faab42e62/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Rent Service” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Would Like to Procure Car Rent Services for Mojo Customs Branch Office
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f66c466-95b9-418c-9e1e-71380012087a/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0061-2018-PUR Object of Procurement: ድጋሚ የወጣ የመኪና
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል፡ ድጋሚ የወጣ የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fa101979-b26d-47e9-886c-861a977f7316/open Lot Information Procurement Reference Number: UoG-NCB-G-0366-2018-PUR Object of Procurement: የውሃእቃዎችእና ቀለም ግዥ
University of Gondar: የውሃ እቃዎች እና ቀለም ግዥ ለግብርና ኮሌጅ /ለሶስተኛ ጊዜ/ Requisition of Water Works Material & Paint/3RD/
Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/035/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ስመሸጥ ይፈልጋል።
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በምሥራቅ ወለጋ ዞን የቦነያ ቦሼ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጽ/መሳሪያዎች፣ የሠራተኞች ደንብ ልብስ፣ የቢሮ ጽዳት ዕቃዎች፣ ፈርኒቸር፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የግንባታ እቃዎች እና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ወለጋ ዞን የቦነያ ቦሼ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለቦነያ ቦሼ ወረዳ
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ.የተ.የግ. ኩባንያ የተለያዩ ኤሌክትሪክ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥርECA/038/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ.የተየግ ኩባንያ የተለያዩ ኤሌክትሪክ ዕቃዎችን
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ የሚገኘው የወረዳ 6 አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ የሚያገለግሉ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር፦ አዲስ/ክ/ከ/ወ/6/004/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ
የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ
Positive Action for Development (PAD) Invites Qualified Bidders for the Upgrade and Renovation of the Community Resource Center in Setit Humera Town.
2merkato.com (Aug 07, 2026) A. INVITATION TO TENDER Invitation to tender for the upgrade and renovation of the community resource
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2dff4315-fb96-42a1-a992-b06682b169bb/open Lot Information
Debre Markos University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/08908a3b-3269-47c8-a8ad-a348c8f88b81/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d62d33e3-b8ac-4be8-9401-75858cc874ab/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Medical Devices
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1c59364-5827-4f93-a104-00cf55bd9f75/open Lot Information