Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 16, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በሰማራ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት ለአገልግሎት የማይጠቀምበት የተለያዩ ኤሲዎች፤ ፍሪጅ፣ እስካነር ፕሪንተር፣ የውሃ ሮቶ እና ሌሎችም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡
በኢ.ፌ.ዴ.ሪ. ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት ለአገልግሎት የማይጠቀምባቸው የተለያዩ ኤሲዎች፣ ጀኔሬተር፣ ፍሪጅ፣ እስካነር፣ ፕሪንተር፣ የውሃ ሮቶ እና ሌሎችም በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር-35/2018 የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት ሥርዓት
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-19/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሸከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (May 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f85e8014-9d03-4aa6-9e99-71a24096f4e4/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0563-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI ሕንፃ ዕድስሳትና ጥገና ስራ ክፍል አገልግሎት የሚዉል ሲሚንቶ በኩንታል ግዥ ጨረታ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኢሉአባቦር ዞን የዳሪሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ 2019 ዓ ም የበጀት ዘመን በሥሩ ላሉት መሥሪያ ቤቶች ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉአባቦር ዞን የዳሪሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ 2019 ዓ ም የበጀት ዘመን በሥሩ
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Galaan Guddaa Mana Daldalaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Abdoo A/Moggaa fi R/Himatamaan Aadde Fooziyaa Mahaammadzeen jidduu falmii jiru ilaalchisee qabeenya
ዳሸን ባንክ የቦታው ስፋት 175 ካ.ሜ የሆነ ቤት ባለበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0037/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት
Institute of Ethiopian Standards: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cd510bc5-d635-41fd-8055-f5c94c6b6c1c/open Lot Information
Mercy Corps Invites Eligible Bidders for the Consultancy to Develop Communication Materials
2merkato.com (Aug 03, 2026) Terms of Reference (ToR)Consultancy to Develop Communication Materials(PR171119) Background Empowering Families, Enriching Lives: Evidence-Driven Scaling of
UNITED NATIONS CHILDREN’S FUND (UNICEF) Wishes to Invite You in Bid Submission Deadline Extension Notice For to Submit a Proposal for Establishment of Long-Term Agreement (LTA) for Provision of Vehicle Preventive Maintenance for Assosa FO Vehicles for Toyota Prado KDJ 150 Series, Toyota V8 L200 Series, and Toyota Pickup HZJ 79 Series Types.
2merkato.com (Aug 03, 2026) REQUEST FOR PROPOSAL FOR SERVICESLRPS-2026-920477602 July 2026 UNITED NATIONS CHILDREN’S FUND (UNICEF) Wishes to invite you
Bule Hora University: Procurement of Laboratory Equipment
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5732bba2-629b-45fe-a513-6a5a00424cd8/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Agricultural Inputs
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d401b9dd-177e-4301-89d6-882d2f845a31/open Lot Information
ሥራና ክህሎት ሚኒስቴር ባጅ ከነማንጠልጠያው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46cc7a5c-f60e-40db-af59-a3d934851a74/open Lot Information