Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦንላይን የግልጽ ጨረታ ቁጥር AE01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ሞባይል ቀፎዎች እና የተለያዩ ቴሌቪዥን ዕቃዎች በኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና የሃራጅ ጨረታ ቁጥር 18/2019:19/2019:20/2019:21/2019:22/2019:23/2019:2 4/2019:25/2019:25/2019 እና 27,219 የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5a83f283-5032-49c6-8037-f6d12743ba18/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ 265/65.R 17 ጎማ እና 205 R16 አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡–አግጨ/007/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2
ዋስ ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር ለቢሮ አገልግሎት የሚዉሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የ ጨ ረ ታ ማ ስ ታ ወ ቂ ያ ዋስ ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር ከዚህ በታች
Mana Murtii Aanaa Waacaalee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa caalbaasi R/himataan Waldaa Aksiyoona Faayinaansii Xiqqaa Gaashaafi R/himatamtoota Obbo Tasfaayee, Isheetuu fa’aa N-2 jidduu
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለባንኩ ሁሉም ቅርንጫፎች የጽዳት ሰራተኛ አቅርቦት /ከነመስሪያ ግብዓቶቹ/፣ መኪና አጣቢ እና የጉልበት ሰራተኛ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ፀባ/003/2018 ፀሐይ ባንክ አ.ማ ከዚህ በታች ለተገለጹት የስራ ዓይነቶች የሰው
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Items.
Reporter (Jul 26, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Documentary Film Production Service በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ CN/NCB/42/2018 የድርጅታችን ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Documentary Film Production Service በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ የሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች
Mana Murtii Aanaa Sabbataa Awaas Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Maartaa Katamaa fi M/A/Idaa obbo Gazzaahany jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 14 ቱሉ ኤጀርሳ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001-2019 ዓ.ም. በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 14