Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦንላይን የግልጽ ጨረታ ቁጥር AE01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ሞባይል ቀፎዎች እና የተለያዩ ቴሌቪዥን ዕቃዎች በኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና የሃራጅ ጨረታ ቁጥር 18/2019:19/2019:20/2019:21/2019:22/2019:23/2019:2 4/2019:25/2019:25/2019 እና 27,219 የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5a83f283-5032-49c6-8037-f6d12743ba18/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Federal Police: Procurement of Cylinder Head Gasket Chance Number GTDW9234CL034027 MODEL 2NZ
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2fb04389-436b-4ff5-8695-36604f1b48f1/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a9da39e1-d1de-42e7-8443-c0040e12d93f/open Lot Information
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ. ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድመ መደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ ክፍል ላሉ ተማሪዎች መደበኛ የትምህርት ቤት ዩኒፎርም እና የስፖርት አልባሳት ለማሰራት ለማቅረብና ለማድረስ/ለማሰራጨት ተጫራቾች እንዲወዳደሩ ይጋብዛል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1.ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድመ መደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ
ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የደንብ ልብስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ሆፕ ኢንተርፕራይዝ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ከትምህርትና ስልጠና ባለስልጣን የእውቅና ፈቃድ አግኝቶ በንፋስ ስልክ ላፍቶ
አንበሳ ኢንሹራንስ ኩባንያ (አ.ማ) ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት መገልገያ የሚሆኑ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዝት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨቁ/03/26/27 ኩባንያችን ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት መገልገያ የሚሆኑ ከዚህ በታች የተገለፁትን እቃዎች በግልፅ
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Road Sweeper Tracker Spare Part and Accessories ማቅረብ የሚችሉ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ CN/NCB/02/19 ድርጅታችን ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር Road sweeper Tracker Spare part and Accessories ማቅረብ
The Siltie Zone Finance Department is Inviting Sealed Bids for the Construction of the Menahariya Small Town Phase 2 Water Supply Project.
Ethiopian Herald (Aug 19, 2026) Invitation for Bids (IFB) IFB Title-Small Works Contract-Civil Works, National Competitive Bidding (NCB) 1. Silte
SNV Netherlands Development Organisation is Inviting Eligible and Competitive Bidders for the Purchase of an Irrigation and Fertigation System for a 2500m2 Commercial Greenhouse.
Reporter (Aug 19, 2026) ADVERTISEMENT INVITATION FOR BIDS FOR PROCUREMENT OF IRRIGATION AND FERTIGATION AND FERTIGATION SYSTEM(2500m2 commercial greenhouse) Ref.
The Ministry of Water and Energy Workers Cooperative Invites Eligible Bidders for the Lease, Management, and Operation of Various Sized Rooms on the Ground and First Floors of a Newly Constructed G+1 Commercial Building Located Within the Ministry of Water and Energy Compound.
Ethiopian Herald (Aug 19, 2026) INVITATION TO BID The Ministry of Water and Energy Workers Cooperative hereby invites eligible and