Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c83b1164-92fa-4d88-9576-8b1f70ceb40e/open Invitation to Bid Procurement of Transportation and Logistics Service Procurement Reference No:
Ministry of Revenue: Procurement of Transportation and Logistics Service
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a6e3281e-202b-4ee8-a3fa-a315f22427cc/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No: AMSH-NCB-NC-0131-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ከዚህ በታች ስማቸው የተገለፁት ግለሰቦች ከኢትዮጵያ ልማት ባንክ የተበደሩትን የብድር ገንዘብ በገቡት ውል መሠረት መክፈል ባለመቻላቸው ባንኩ ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ የመያዣ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa G/Gujee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/himataan Darajjee Fedhasaafi R/himatamaan Obbo Heenok Kabbadaa jidduu falmii jiru ilaalchisee mana jireenyaa
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት የሱሉልታ ዋና ቅርንጫፍ በ 2018 የበጀት ዓመት የጽዳት እቃዎች እና የደንብ ልብሶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት የሱሉልታ ዋና
በሲዳማ ብ/ክ/መ/ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን ቦና ዙሪያ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት 2018 በጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች ለጤና ጽ/ቤት ፍላጎታቸው መሠረት ህጋዊ ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Yedebub Nigat (Mar 14, 2026) የድች ግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብ/ክ/መ/ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን ቦና ዙሪያ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት 2018 በጀት ዓመት
Ethiopian Agricultural Authority፡ Procurement of Generator Sup A.T
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/63f898cb-68da-4756-a418-429723b556ee/open Lot Information
Ethiopian Agricultural Authority፡ Procurement of Generator Lab A.T
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46987b5e-739e-403c-ad5a-b5572713d26a/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/02386fc1-7f14-4849-bed5-3f2aca4ab900/open Lot Information
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የሞተር ዘይት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7239d565-799d-4dda-8f31-c1c344c9dc5f/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Refrigerator
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6b1f4591-a560-4158-84e5-813ec500856a/open Lot Information
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የመኪና ማቆሚያ ፓርኪንግ ስራ የእጅ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c1cb0c80-06df-4aed-8dfe-152f9397a206/open Lot Information