Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No.01 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas and
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Integrated Landscape Management Plans (ILMPs) for the Restoration of Natural Habitats and Production Areas.
Addis Zemen (Aug 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No. 02 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Conduct Socioeconomic Studies, Market Analysis, and Develop Business Plans for Agrobiodiversity Products to Promote Sustainable Development and Community Resilience.
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ት አስቴር ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወት ፀዳለ ከበደ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቦታው ስፋት 288.82 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እሁድ ሐምሌ 5 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የአድራሻ ማስተካከያ አድርጓል
Reporter (Jul 15, 2026) ማረሚያ እሁድ ሐምሌ 5 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ
የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች እና የመገልገያ መሣሪያዎችን በአስቸኳይ ግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) የእንስሳት መድኃኒትና መገልገያ መሣሪያዎች ለመግዛት በድጋሜ የወጣ አስቸኳይ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EVA/NCB /Drugs 03/2026
ኢስት አፍሪካን ላየን ብራንድስ ማኑፋክቸሪንግስ አ.ማ. በድርጅቱ ውስጥ ተከማችተዉ የሚገኙ ልዩ ልዩ የፕላስቲክ ጥሬ እቃዎች እና ማሸጊያወች ባሉብት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢስት አፍሪካን ላየን ብራንድስ ማኑፋክቸሪንስ አ.ማ በድርጅቱ ውስጥ ተከማችተዉ የሚገኙ ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ልዩ
የዲባዩ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ለሙበት፡– ዘነበ አለማየሁ እና በፍ/ባለዕዳ ብርሃኑ ጉተማ በቢሾፍቱ ከተማ ዲባዩ ክፍለ ከተማ ቢፍቱ
ሜዴክስ ዲያግኖስቲክስ ኋ/የተ/የግ/ማህበር የህክምና መድኃኒቶች፣ የህክምና መሳሪያዎች፣ ሪኤጀንት እና ኬሚካሎችን አመታዊ ግዥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር፡ Medx/TND/2018-001 የፕሮጀክቱ ስም፡ የህክምና መድኃኒቶች፣ የህክምና መሳሪያዎች፣ ሪኤጀንት እና ኬሚካሎችን
Oromia Agricultural Cooperatives Federation Ltd Assela Malt Factory is Inviting International Competitive Bids for the Procurement and Delivery of Two Lots: Lot 1 for Mechanical and Electrical Machinery Spare Parts (Europe Origin) and Lot 2 for Laboratory Equipment.
Ethiopian Herald (Jul 15, 2026) Invitation for International Competitive Bid for 2nd Time Oromia Agricultural Cooperatives Federation Ltd Assela Malt
Reach for Change Ethiopia is Seeking a Qualified Consultant or Firm to Provide Training, Coaching, and Advisory Services for 8 Social Entrepreneurs Participating in the Green Business Incubator Program.
Reporter (Jul 15, 2026) TOR for Leadership, Team and Operations Advisory / Coaching Services for Green Business Incubator Program 2026 Participants in
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን
የደብረ ብርሃን ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የፍታብሔር ዳኝነት አ/አ/ ዋና የሥራ ሂደት 180ካ.ሜ የሆነ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ የህፃን ቤዛዊት ከበደ ሞግዚት አሣዳሪ ሀረጓ መንግስቱ እና በአፈ ተከሣሽ ኛ. ወ/ሪት ሄለን