Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለእርሻ መካናይዜሽን አገልግሎት የሰጠውን ትራክተር ተከራዮች የኪራይ ክፍያውን በካፒታል ዕቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት ትራክተር በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የሁለተኛ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለአቶ መሐመድ ቦራ ለሰጠው የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-06/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Injibara University: Procurement of Fruit and Vegetable
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/262a077c-aa79-4212-9b89-d51f5366cc66/open
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Wind Blade Flag
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bfde3bee-97a1-463c-8999-93c4d1f6c443/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92b173d0-e13b-45e1-967e-1832890979ee/open Lot Information
Nib International Bank is Inviting Interested and Eligible Bidders for the Procurement of a Service Level Agreement (S.L.A) for Electrical Powerhouse Equipment Services.
Reporter (Jul 19, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID For the procurement of S.LA for electrical Powerhouse Equipment services Nib
ቡና ባንክ አ.ማ. 500 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/047/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን
የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ የጥበቃና ፍተሻ አገልግሎት (Security Services) መስጠት የሚችሉ ህጋዊ ድርጅቶችን አወዳድሮ በግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ የጥበቃና ፍተሻ አገልግሎት (Security Services) መስጠት የሚችሉ ህጋዊ ድርጅቶችን አወዳድሮ
Imagine 1day International Organization Invites Sealed Bids for the Replacement and Rehabilitation of Solar Pumps for Water Supply Sources at Various Sites in the Afar Region.
Reporter (Jul 19, 2026) Imaginelday NVITATION FOR BID BID#I1D/OBP-34/2026 Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ቋሚ
Berhan Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Procurement of Office Equipment, Specifically 14 Photocopy Machines (Lot I) and 42 Scanner Machines (Lot II).
Reporter (Jul 19, 2026) BERHAN BANK S.C. Berhan Bank Invitation for the Procurement of Photocopy & Scanner Machine 1. Berhan