Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ

ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d545204-0143-43b2-b866-50caa3dedb19/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0006-2019-PUR Object of Procurement: LOT 63 ለ2ኛ

Prime Minister Office: LOT 63 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል

Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የቦታው ስፋት 111.7 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/መ/ቁ/201174 የፍ/አፈ/መ/ቁ/44779  የፍ/ባለመብት አቶ አዳነ ይርዳው እና የፍ/ባለዕዳ ግዛቸው አየለ መካከል ስላለው

The Delegation of the European Union to Ghana is Seeking Expressions of Interest for Event Management Support for the Diplo-Rumble Boxing Exhibition Between Team Europe and Ghana.

2merkato.com (Aug 05, 2026) Call for Expression of Interest: Tender for Event Management Support of Diplo-Rumble – Boxing Exhibition between

የስብስቴ ነጋሲ የመ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢና ንብረት አስ/ደ/የስ/ሂደት ለ2019 ዓ.ም የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስብስቴ ነጋሲ የመ/ደ/ት/ቤት ፋይናንስ ግዢና ንብረት አስ/ደ/የስ/ሂደት ለ2019 ዓ.ም የተዘረዘሩትን

The Ethiopian Center for Development (DANIDA Project) Invites Sealed Bids for the Purchase of Garment Fabrics, Apparel, and Related Items for the Garment Training Department, as Well as Hotel Operation Training Materials for the Hotel Operation Training Department.

The Ministry of Agriculture Invites Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms to Undertake an Independent Procurement Audit for the Build Resilience for Food and Nutrition Security in the Horn of Africa (BREFONS) Project.

The European Union Office in Kosovo is Seeking Services to Strengthen Information Integrity and Societal Resilience Against Foreign Information Manipulation and Interference (FIMI).

2merkato.com (Aug 10, 2026) Tender for the provision of services for Strengthening Information Integrity and Resilience against Foreign Information Manipulation

የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ የተለያዩ የምርት ግብዓቶች በሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡_ አቤሜኢ/ሰቼማ/ግጨ/2019/01 የአቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ የተለያዩ የምርት ግብዓቶች በሀገር

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋዜጣ ህትመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fc071136-e006-464e-867c-fe5ecfa5223a/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/211b4e95-8dc7-4ddc-98d9-43aa485edb02/open Lot Information