Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር W/ra M/GJ/4/2018 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን ለጥገና በታች የቀረቡትን

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን በአውሮፓ ህብረት አደጋ ቅነሳ ፕሮግራም በጀት በዳውሮ ዞን ማሪ ማንሳ ወረዳ የጨልሾ የእንስሳት

በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን የግንባታ እና ዙሪያ አጥር ስራ በ2019 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0030/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል።

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:

Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች እና የመገልገያ መሣሪያዎችን በአስቸኳይ ግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የእንስሳት መድኃኒትና መገልገያ መሣሪያዎች ለመግዛት በድጋሜ የወጣ አስቸኳይ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EVA/NCB /Drugs 03/2026

ኢስት አፍሪካን ላየን ብራንድስ ማኑፋክቸሪንግስ አ.ማ. በድርጅቱ ውስጥ ተከማችተዉ የሚገኙ ልዩ ልዩ የፕላስቲክ ጥሬ እቃዎች እና ማሸጊያወች ባሉብት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢስት አፍሪካን ላየን ብራንድስ ማኑፋክቸሪንስ አ.ማ በድርጅቱ ውስጥ ተከማችተዉ የሚገኙ ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ልዩ

የዲባዩ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ለሙበት፡– ዘነበ አለማየሁ እና በፍ/ባለዕዳ ብርሃኑ ጉተማ በቢሾፍቱ ከተማ ዲባዩ ክፍለ ከተማ ቢፍቱ

ሜዴክስ ዲያግኖስቲክስ ኋ/የተ/የግ/ማህበር የህክምና መድኃኒቶች፣ የህክምና መሳሪያዎች፣ ሪኤጀንት እና ኬሚካሎችን አመታዊ ግዥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር፡ Medx/TND/2018-001 የፕሮጀክቱ ስም፡ የህክምና መድኃኒቶች፣ የህክምና መሳሪያዎች፣ ሪኤጀንት እና ኬሚካሎችን

Oromia Agricultural Cooperatives Federation Ltd Assela Malt Factory is Inviting International Competitive Bids for the Procurement and Delivery of Two Lots: Lot 1 for Mechanical and Electrical Machinery Spare Parts (Europe Origin) and Lot 2 for Laboratory Equipment.

Reach for Change Ethiopia is Seeking a Qualified Consultant or Firm to Provide Training, Coaching, and Advisory Services for 8 Social Entrepreneurs Participating in the Green Business Incubator Program.

Reporter (Jul 15, 2026)  TOR for Leadership, Team and Operations Advisory / Coaching Services for Green Business Incubator Program 2026 Participants in

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን

የደብረ ብርሃን ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የፍታብሔር ዳኝነት አ/አ/ ዋና የሥራ ሂደት 180ካ.ሜ የሆነ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 15, 2026) ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ የህፃን ቤዛዊት ከበደ ሞግዚት አሣዳሪ ሀረጓ መንግስቱ እና በአፈ ተከሣሽ ኛ. ወ/ሪት ሄለን

The Embassy of the United States of America is Holding an Online Auction for Various Furniture and Appliances.

Reporter (Jul 15, 2026) U.S. EMBASSY ONLINE AUCTION https://online-auction.state.gov/ Furniture and Appliances. On 22nd-24th of July 2026. Embassy of the