Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር W/ra M/GJ/4/2018 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን ለጥገና በታች የቀረቡትን

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን በአውሮፓ ህብረት አደጋ ቅነሳ ፕሮግራም በጀት በዳውሮ ዞን ማሪ ማንሳ ወረዳ የጨልሾ የእንስሳት

በደ/ምዕ/ኢ/ህ/ክ/መ/ የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን የግንባታ እና ዙሪያ አጥር ስራ በ2019 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0030/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል።

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:

Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Health፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f1f0d1d1-0273-4906-822c-f4ff121ca5f1/open Lot Information

Animal Health Institute፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3101464d-7042-4a26-ab1a-13af18db764d/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68bcbda8-8439-4e85-9921-e9e48b755809/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/497cda2b-2e2c-416b-9fb4-016b4859071a/open Lot Information

The African Center for Transitions Studies (ACT), in Partnership with the Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) and the Transitional Justice Consortium–Ethiopia (TJC-E), is Seeking Two Qualified Consultants to Map and Categorise Civil Society Organisations (CSOs) Working on Transitional Justice Across Ethiopia.

CARE Ethiopia is Seeking Eligible & Competitive Bidders for the Selection of Five (5) Last-Mile Distributors for Menstrual Health and Hygiene (MHH) Products in Ethiopia.

2merkato.com (Jul 15, 2026) BID ADVERTISEMENT FOR SELECTION OF FIVE (5) LAST-MILE DISTRIBUTORS FOR MENSTRUAL HEALTH AND HYGIENE (MHH) PRODUCTS

በጉራጌ ዞን የወልቂጤ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያ እቃዎች፣ የተለያዩ አላቂ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ ቀለሞች እና የተሽከርካሪ ጎማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ሜዴክስ ዲያግኖስቲክስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በባህር ዳር ከተማ ለሚገኘው የ “OncoE6 Cenical Test” ማምረቻ ፋብሪካ የ ISO 13485:2016 ዓለም አቀፍ ደረጃ የመጀመሪያ ዙር የምስክር ወረቀት (Initial Certification Audit) ለመስጠት የሚያስችል ብቃትና ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን የብቃት ማረጋገጫ ሰጪ አካላት (Certification Bodies) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

የካፋ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ የጽ/መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የጽዳት ዕቃዎች፣ የህትመት ውጤቶች፣ የተለያዩ የፕሪንተር ቀለሞች እና ተዛማጅ ዕቃዎች፣ የተለያዩ የደንብ ልብሶችን እና የቢሮ ኪራይ አገልግሎት ግዥን ለማወዳደር ይፈልጋል