Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡  ተጫራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች

የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ

ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የቀርሳና ማሊማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የኤሌክትሮኒክስ፤ የጽህፈት መሳሪያዎችን፤ የንጽህና መሳሪያዎችን፤ ቋሚና አላቂ የቢሮ ውስጥ እቃዎችን፤ የሠራተኛ የደንብ ልብሶችን፤ የቴክኒክና ሙያ ማሰልጠኛ እቃዎችን፤ የግንባታ እቃዎችንና የተለያዩ ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

World Vision Ethiopia (WVE) is Inviting Eligible Bidders for the End-to-end Delivery and Installation of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Agro Processing Plant) Along with the Establishment of a Solar Powered Irrigation System.

The GIZ Country Office is Inviting Eligible Local Companies to Submit Proposals for the Provision of Security and Cleaning Services for Their Office Located in Shire.

2merkato.com (Aug 12, 2026) Invitation to BidReference No. 7000019343 The GIZ- Country Office is looking for a local company who

Expertise France is Seeking Proposals from Qualified Local Travel Agencies to Provide Domestic Flight Booking Services for its Country Office and Project Support Unit (PSU) in Addis Ababa.

2merkato.com (Aug 12, 2026) INVITATION TO TENDER Subject: Request for Proposal – Provision of Domestic Flight Booking Services through a

በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ ወረዳ 14 የአርሴማ ሠፈር የጋራ መኖሪያ ቤት ባለቤቶች ህብረት ስራ ማህበር በ2019 ዓ/ም 1ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ G+4 እና G+1, ከብሎክ 381 እስከ 391 በድምሩ11(አስራ አንድ) የጋራ መኖሪያ ቤቶች እና 2(ሁለት) ኮሚናል ህንፃዎች የግድግዳ ቀለም ቅብ እና እድሳት፣ ልስን ጥገና፣ የደረጃ የእጅ መደገፊያ እና የብረት ቀለም ቅብ የጣራና የጎረንዳዩ እድሳት፣ የውጪ መብራት ዝርጋታ እና ሌሎችንም ስራዎች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Dashen Breweries Share Company (DBSC) Invites Qualified Individual Tax Consultants to Submit Sealed Technical and Financial Proposals for External Tax Advisory, Tax Compliance, Audit Readiness, and Capacity-building Services.

2merkato.com (Aug 12, 2026) Invitation to BidBid Reference No: DBSC-SEB-TAX-2026 Dashen Breweries Share Company (DBSC) invites qualified individual tax consultants

Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b15bccd-c976-4316-8d24-74306915a6a4/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 05

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1690e42a-2675-473f-9bc1-4927cd4d942c/open Lot Information

Ministry of Finance: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/412432f9-b148-41e7-8b01-dd91a362bb77/open Lot Information