Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ጫረታ ማስታወቂያ እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በዚህ መሠረት፡- በጨረታው ለመሳተፍ የሚፈልግ ማንኛውም ግለሰብ ወይም ድርጅት፡- 1.
እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO RE-BIDBid Reference No: – ERCS/WRKS/0053/26 The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office invites eligible and qualified contractors of category of Electromechanical Contractors, water
The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office Invites Eligible and Qualified Contractors of Category of Electromechanical Contractors, Water Works Contractors, or General Contractors of Category 5 and Above
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 46/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎየቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አማራ ባንክ አ.ማ መኖሪያ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ኦሮሚያ ባንክ ሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት ለንግድ ቤት የሚሆኑ የተለያዩ ሱቆች አገልግሎት የሚውል አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ስፖርት ም/ቤት 01/2018 በቦሌ ክ/ከተማ ወጣቶችና ስፖርት ጽ/ቤት በወረዳ 14 ለሚ ሜዳ
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Employees’ Uniforms.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-032/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
ዘመድሁን አዳነ ሰርቲፋይድ ኦዲት ድርጅት የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ ያለ) ሂሳብ አጣሪ 61 ሰው የሚጭን ፊያት N3 ዘመኑ ያለፈበት ለረጅም ዓመታት የቆመ ለመለዋወጫ አገልግሎት የሚውል አውቶቡስ ባለበት ሁኔታ ማህበሩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክሲዮን ማህበር (በመጣራት ላይ
Heineken Breweries S.C. is Seeking Qualified and Eligible HVAC Service Provider Companies to Register for Upcoming Bids to Provide Heating, Ventilation, and Air Conditioning (HVAC) Services for Their Breweries Located in Kilinto, Harar, and Bedele.
The Reporter (Aug 08, 2026) Heineken EXPRESSION OF INTEREST FOR HEATING, VENTILATION, AND AIR CONDITIONING (HVAC) SERVICE RENDERING Heineken Breweries
Godiina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gurawaa Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota Gandoota Aanaa Keenyaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Isteeshinarii, Dhaabbataa, Farnicharaa, Elektirooniksii,, Qulqullinaa, Ljaarsaa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataafi Motorsaaykilaa, Dhiheessa Miidhaan Nyaataafi Nyaata Bilchaataa Dhukkubsatoota Hospitalaafi Sirrreeffamtoota Seeraa, Dhiheessa Sanyii Biqiloota Addaa Addaafi Meeshaalee Leenjii Kolleejii BITO Caalbaasii Ifaan Dorgomsiise Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 08, 2026) Beeksisaa Caalbaasii Ifaa Godiina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gurawaa bara bajataa 2019 keessatti seektaroota
በጉ/ከ/ከ/ፐ/ሰ/የሰ/ሀ/ል/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ አስተዳደር የደንብ ልብስ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ የተገጣጣሚ፤ህንፃ ጥገና እቃዎች፣ የመኪና እቃዎች፣ የተለያዩ መገልጊያ መሳሪያዎች እና ቋሚ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ በጉ/ከ/ከ/ፐ/ሰ/የሰ/ሀ/ል/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ አስተዳደር ቡድን ለ2019 በጀት ዓመት በፑሉ ስር ለሚገኙ ጽ/ቤቶች የተለያዩ
ኮሚዩኒቲ ኮንቨርጀንት ዴቨሎፕመንት በ2026 ዓ.ም በሴቶችና ወጣቶች ልማት ፕሮጀክት (Women and Youth Development Project) ላይ የውጭ ኦዲት (External Audit) አገልግሎት ለማስፈጸም ፈቃድ ያላቸውን የኦዲት ድርጅቶች በክፍት ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ሁለተኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ ኮሚዩኒቲ ኮንቨርጀንት ዴቨሎፕመንት በ2026 ዓ.ም በሴቶችና ወጣቶች ልማት ፕሮጀክት (Women and
በጉ/ክ/ከ/ወ/9/ፋ/ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ ስራ ሂደት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ከአሸናፊዎች ጋር አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር፡-001/2018 ዓ.ም. በጉ/ክ/ከ/ወ/9/ፋ/ፅ/ቤት የመንግስት ግዥ ስራ ሂደት ከዚህ በታች
እስቴም ሲነርጂ ኢንክ የበጎ አድራጎት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመት ኦዲት ለማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ማስታወቂያ ድርጅታችን እስቴም ሲነርጂ ኢንክ መንግስታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመት ኦዲት