Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adb41c6d-8223-44de-8bb6-4da88854daf6/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/613c633b-9276-4359-b92d-7a995c700e24/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b06e90-42f0-437f-a4d1-d54e31e68f78/open Lot Information
Medical Teams International (MTI) is Seeking Qualified Suppliers for the Procurement, Supply, and Delivery of ICT Equipment, Including Laptop Computers, Printers, and Desktop Computers to Support its Operational Activities.
Reporter (Aug 16, 2026) Invitation to Bid for Procurement of ICT Equipment Bid No: MTI/003/2026 Medical Teams International (MTI) is
Commercial Bank of Ethiopia, Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Air Conditioner PDF for Redundancy and GPS.
Reporter (Aug 16, 2026), Fortune (Aug 16, 2026) Invitation for National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia, invites interested
አልወሳኢል ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሚያስገነባው ቅይጥ ህንፃ አገልግሎት የሀንድ ሪል (Hand Rail) በካሬ ከእነ ማቴሪያል አቅርቦት ስራ እና Stainless Steel (ተመጣጣኝ) 25,000 ሊትር ስራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አልወሳኢል ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሚያስገነባው ቅይጥ ህንፃ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ስራዎች በጨረታ አወዳድሮ
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ምርጥ ዘር አቅርቦት ዘርፍ በአርዳይታ፣ በኮፈሌ፣ በሀዋሳ፣ ቦንጋ፤ ነቀምት፣ ባህርዳር፣ ቻግኒ እና አሰላ ቅርንጫፍ ጽ/ቤቶች ላይ የሚገኘውን የምግብ እህል እና የብጣሪ እህል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምግብ እህልና የብጣሪ እህል ለመሸጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢግስኮ–ምዘአዘ/ጨሸ/01ሠነድ/2018 በኢትዮጵያ የግብርና
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ በፌደራል ታክስ አስተዳደር አዋጅ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ድርብ ተግባር ተሽከርካሪ እና የጭነት ተሽከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ በጥሬ ገንዘብ /በካሽ/ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ለሰጠው የብድር ገንዘብ አመላለስ በመያዣነት የያዘውንና ከዚህ በታች ባለው ሠንጠረዥ