Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/031/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ የቦታ ስፋት 26.47 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ጂፒኤስ ከነገጠማው ግዥ ለመፈፀም በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ/በግጨ/19B/2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም ለሰርቪስ መኪናዎች አገልግሎት የሚውል ጂፒኤስ (GPS) ከነገጠማ ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር መስፈርት (Specification) መሰረት ማቅረብ የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b66104cd-6187-4c93-a05e-3fb25c36b10e/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0935-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition of
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ የወለል ምንጣፍ ባለ ፀጉራሙ /ፈር/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር W/ra M/GJ/4/2018 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን ለጥገና በታች የቀረቡትን
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአ/ከ/ክ/ከ በወረዳ 10 ስር የሚገኘው የብርሃን በር ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኘውን የመምህራንና የአስተዳደር ሰራተኞች መዝናኛ ክበብ ለምግብ ቤት አገልግሎት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአ/ከ/ክ/ከ በወረዳ 10 ስር የሚገኘው የብርሃን
ኃይለማርያም እና ሮማን ፋውንዴሽን ለፕሮጀክቱ ተሳታፊዎች የሥራ ማስጀመሪያ ካፒታል በዓይነት ለማቅረብ የተለያዩ የቤት እንስሳትን በዘርፉ ከተሰማሩና የታደሰ የንግድ ፈቃድ ካላቸው ህጋዊ አቅራቢዎች በሀገርአቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኃይለማርያም እና ሮማን ፋውንዴሽን (HRE) በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወጣቶች የራስ ስራ እድል ፈጠራ ፕሮጀክትን
ሰላም የአነስተኛ ፋይናንስ ተቋም (አ.ማ) ለተለያዩ ቢሮዎች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎችን ከህጋዊ ንግድ ድርጅቶች/ ግለሰቦች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ሰላም የአነስተኛ ፋይናንስ ተቋም (አ.ማ) በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ጋሞ ዞን እና በአካባቢው የሚገኝ ማይክሮ
በደ/ም/ኢ/ህ/ከ/መ/በኮንታ ዞን ኮንታ ኮይሻ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለኮንታ ኮይሻ ወረዳ አስ/ር ጽ/ቤት በደልባ ቀበሌ ህፃናት ሞዴል ቅድመ አንደኛ ትም/ት ቤት ግንባታ በ2018 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ህ/ከ/መ/በኮንታ ዞን ኮንታ ኮይሻ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለኮንታ ኮይሻ ወረዳ አስ/ር ጽ/ቤት በደልባ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትምህርት ቢሮ በልደታ ክፍለ ከተማ ትምህርት ጽ/ቤት መተባበር የመ/ደ/ት/ቤት የተለየዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየመተባበር የመ/ደ/ት/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሁለተኛ ዙር ሎት 1 አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎች (የበጀት ርዕስ 6212)-የጨረታ
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጃንሜዳ ስታፍ ኮሌጅ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply and Fix Cupboards ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/SF/30/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጃንሜዳ ስታፍ ኮሌጅ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለተለያዩ የድርጅቱ የህንፃ እና የመንገድ ሥራ ፕሮጀክቶች ግንባታ አገልግሎት የሚውል የአርማታ ብረት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/BM/30/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለተለያዩ የድርጅቱ የህንፃ እና የመንገድ ሥራ ፕሮጀክቶች ግንባታ
Mida Kegn Woreda Finance/Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of Elala Jaba Modern Fruit Nursery in Didiksa Amuma Kebele.
Ethiopian Herald(Feb 28, 2026) Request for Bid (RFB) Procurement Ref. No.:- ET-OROMIA MIDA K WOR-FSRP-516766-CW-RFB Mida Kegn Woreda Finance Office/Agriculture
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Bids for a System Audit.
The Reporter(Feb 28, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The