Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:
University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d545204-0143-43b2-b866-50caa3dedb19/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0006-2019-PUR Object of Procurement: LOT 63 ለ2ኛ
Prime Minister Office: LOT 63 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Uniform
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82c45fd4-15e9-4ae3-a0f4-7fc46bbe69c9/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Rent Service
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f99ee84f-5b3f-4cee-b6eb-58a59a57d552/open Invitation to
Ethiopian Construction Authority: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00a327a-97a9-4729-9517-b5a27e6a767d/open Invitation to
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፎቶ እና ቪዲዮ ካሜራ ከነሙሉ አክሰሰሪው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02 / 2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን
የወላይታ ሶዶ ማረሚያ ፖሊስ ተቋም ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዓይነት ምግብ ዓይቶች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የወላይታ ሶዶ ማረሚያ ፖሊስ ተቋም ለ2018 በጀት ዓመት 4ኛ ሩብ ዓመት
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የ2019 ዓ.ም የአዲስ ዓመት መቀበያ ህትመቶች ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EEP/NP/NCB/17/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የ2019 ዓ.ም የአዲስ ዓመት መቀበያ ህትመቶች ግዥ በዘርፉ