Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/031/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ የቦታ ስፋት 26.47 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ጂፒኤስ ከነገጠማው ግዥ ለመፈፀም በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ/በግጨ/19B/2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም ለሰርቪስ መኪናዎች አገልግሎት የሚውል ጂፒኤስ (GPS) ከነገጠማ ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር መስፈርት (Specification) መሰረት ማቅረብ የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b66104cd-6187-4c93-a05e-3fb25c36b10e/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0935-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition of
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ የወለል ምንጣፍ ባለ ፀጉራሙ /ፈር/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር W/ra M/GJ/4/2018 የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን ለጥገና በታች የቀረቡትን
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Baajataa 2019 Tti Seektaroota Baajanni Isaanii Isa Jalatti Bulaniif Akkasumas Kolleejji BLTO Fi Hospitaalaaf Kan Tajaajilu Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Dhaabbii (Furnicher), Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa Fi Uffata Seeraa Hojjattootaa Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 22, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Maqii Bara Baajataa 2019 tti Seektaroota baajanni isaanii
CIFA ETS, Under the ‘SECOND LIFE’ Project Funded by the Italian Agency for Development Cooperation (AICS), is Seeking Consultancy Services for Technical Assessment, Accessibility Design, and Supervision of Adaptation Works and Equipment in Target TVET Institutions.
The Reporter (Aug 22, 2026) CALL FOR TENDERS OPEN TENDER FOR CONSULTANCY SERVICES Technical Assessment, Accessibility Design and Supervision of
Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Purchase of Modified Starch.
The Reporter (Aug 22, 2026) 2nd BID Invitation Ref. No. WVD-32/2017-oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested
Waajjirri Misooma Magaalaa Fi Manneenii Godina Arsii, Baajata Bara 2019 Qabateen Piroojektii Ijaarsa Suphaa Gamoo, Ijaarsa Kaafteeriyaa Haarawaa, Mana Hojjettoota Eegumsaa Fi Dallayaa Waajjirichaa Dhaabbilee/kontiraakteroota Hojii Ijaarsa Waliigalaa Sadarkaa Sadii Fi Isaa Ol (GC-3 and Above) Fi Dhaabbata Hojii Ijaarsa Gamoo Sadarkaa Lamaa Fi Isaa Ol (BC-2 and Above) Wal Dorgomsiisee Hojjechiisuu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 22, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa BiyyaalessaaLakkoofsa Addaa Bittaa: – W/M/M/M/G/A/01/2019 Waajjirri Misooma Magaalaa fi Manneenii Godina
Ethiopian Civil Aviation Authority: Procurement of Tyre
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b8af0b3b-9542-44a6-968a-ca38b52112e5/open Invitation to
Ethiopian Civil Aviation Authority: Procurement of Hotel Service
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1d9d2077-58e2-490f-95a5-1b354510c9b2/open Invitation to
ዳሽን ቢራ ፋብሪካ አ.ማ. ጭሮ (አሰበ ተፈሪ)፣ መካነሰላም፣ ማይጨው፣ ቡሌ ሆራ፣ ወረኢሉ እና ሸዋሮቢት መስመር የዳሽን ቢራ ምርቶችን ለማከፋፈል መስፈርቶች የሚያሟሉ ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ቢራ ፋብሪካ አ.ማ ጭሮ (አሰበ ተፈሪ) ፣ መካነሰላም፣ ማይጨው፣ ቡሌ ሆራ፣ ወረኢሉ እና
Artificial Intelligence Institute :lot 61 Procurement of ነዳጅ መቅጃ ፓምፕ
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a96a7161-9a2e-426c-a83a-e474005f78d2/open Lot Information
Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Event Management Services
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f80b211f-7fb3-4662-9754-eaef7b08c70c/open Lot Information