Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9024e72e-f362-4780-bcc5-46051f0fda2a/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: OBU-NCB-G-0062-2018-BID-OpenProcurement Category:
Oda Bultum University: Procurement of Rent Service
2merkato.com (Jun 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየሰነድ ቁጥር 125 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማህበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ቁሳቁሶቹም፡ የተለያዩ ብረታ ብረቶችና ቁርጥራጭ ቆርቆሮዎች (ለሁለተኛ ጊዜ
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማህበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bea79b33-4cfd-4d44-96ca-09e8223abdad/open Reference Number: AAU-NCB-G-0092-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: AAU-SC-NCB-G-004-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Addis Ababa University: Procurement of Electronics
Addis Zemen (Jun 11, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦላይን የሐራጅ ጨረታ ቁጥር AE01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሀራጅ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች በሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦላይን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest for a Senior Environmental Expert to Support the World Bank-funded Human Capital Operation (HCO) Project.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTERESTForThe Recruitment of Senior Environmental Expert Country: Ethiopia Project: Human Capital
Baankiin Sikeet Mana Jireeyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Baankiin Sikeet yeroo liqii kennu wabummaan kan qabe, manneen armaan gadiitti tarreeffaman akkuma
Beeksisa Caalbassii Ifaa Waajjira Maallaqaa Aanaa Dilloo Bara Bajataa 2019
BARRIISAA (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbassii Ifaa Lakkoofsa CaalbaasiiWMD-001/2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dilloo bara bajataa 2019tti tajaajila waajjiirraalee aanaatiif kan
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ትራንስፎርመር ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-01/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና
በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የጥገና ሥራዎችና ለአገልግሎት የሚውሉ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).
Fortune (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Provision of Interior office Space Fit out
Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Qualified Category-I Road or General National and International Consulting Firms Who Have Local License to Participate on National Competitive Bid for Consultancy Service for Airport Master Planning and Land Use Study for International and Domestic Airports in Six Lots
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T627 Ethiopian Airlines Group intends to invite qualified Category-I
በልደታ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የልደታ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዢ መለያ ቁጥር 001 በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ልደታ ጤና
ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር:OIT/N/Bid-01/2019 ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር የተሽከርካሪ ጎማ(315/80R22.5)እና መለዋወጫዎች(ለተሽ/ ሞደል-VOUVO Bus-B11R Viago/1050/