Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2017 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሸያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የተተውና ተወርሰው የሚገኙ ኤሌክትሪክ ዕቃዎች አልባሳትና
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች በግልፅና በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0bf4c767-7903-421f-8bfd-cd353b0455a1/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Rent Service” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Would Like to Procure Car Rent Service
Government (Jun 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/410c6f14-a689-41d1-bc2a-e4a07f4e9b7d/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 16, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አሸጨ/001/አኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ ያገለገሉ የተለያዩ አሮጌ ጎማዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ በርሜሎች፣ ያለገሉ የተለያዩ አሮጌ ባትሪዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ ሞረዶች፣ ያገለገሉ አሮጌ ብረት ድስቶች እና ያገለገሉ የፕርንተር ቶነሮች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለማርች8 በዓል ህትመት የታተመበት ዣንጥላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b6cacc0c-1953-4990-bb67-f87fc17400c3/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Spare Parts
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c0e669d3-0795-4c69-b5a4-846798d6fe5a/open Lot Information
የቡሌ ሆራ ዩኒቨርሲቲ: ለመምህራኖች መኖሪያ ህንጻ ምረቃ የሚሆን የባንድራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a48cee1-4e7f-4f75-951f-1309f8997917/open Lot Information
ቦንጋ ዩኒቨርሲቲ የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8218fc19-6fde-4bcb-ab0b-d67a42dd800b/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/447bf298-2511-4de3-a3b0-385a7974efd1/open Lot Information
University of Gondar :ኤሌክተሮኒክስ ግዥ ለተማዎች ስታርት አፕስ ፕሮጀክትግዥ / Requisition of Students Startups Project /
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/64db364d-f59e-4711-a093-6af2acf49daf/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: FPHS የእንጀራ ላስቲክ ወፍራሙ ግዥ
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/de5e1a6b-6c7f-4139-bb29-083ef0bba2b0/open Lot Information
Ministry of Revenue:LOT- 10 ገቢዎች ሚኒስቴር ድሬዳዋ ቅርንጫፍ የመኪና፣ የሞተር ሳይክል ጎማ እና የመኪና ጠረን መቀየሪያ ሽቶ፣ፖሊሽ፣የዳሽ ቦርድ ቅባት እና የመኪና ማጽጃ (የውሻ ቆዳ) ግዥ ነው
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49efcab0-d7e5-4c97-9c1c-a4ec69101fa4/open Lot Information
Ethiopian Sport Academy: Procurement of Poe Switch 8/16 Port (Alhua Dahua)
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/41f5afe3-4094-413b-9cf7-8e4432d1b0b1/open Lot Information