Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 08, 2026) የሁለተኛ ዙር (2ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሁለተኛ (2ኛ) ዙር በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 08, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ ምንዳ አስራት እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ተድባብ አበበ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.184148 በቀን 27/07/2015 ዓ.ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jul 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cfaba2b2-0a47-4696-9eb3-9f4f4d8d2579/open Reference Number: WU-NCB-NC-0039-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-0020 Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርስቲ የተማሪዎች ካፍቴሪያ (ላውንጅ) አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bf89697d-1790-4b1d-8545-77eba402800a/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Construction Materials” Procurement Reference

Ethiopian Customs Commission Invites Eligible Bidders for Procurement of Construction Materials

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢፕ.ድ 001/2018 የግዥው ዓይነት የማተሚያ ማሽኖችን ከቅድመ ህትመት እስከ

Right To Play Ethiopia is Inviting Sealed Bids for the Supply and Delivery of Motorcycles for the Enhancing Quality and Inclusive Education (EQIE) 2.0 Project in Bishoftu Town and Lume District.

የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ፈርኒቸር ማለትም ለአዳራሽ ደረጃ የጠበቀ ወንበር/Imported High Quality Aluminum Sheraton Chair ለመግዛት በግልጽ ጨረታ በማወዳደር ፈቃድ ካለው አቅራቢዎች መካከል በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

ኮምፓሽን ፋሚሊ ኢንተርናሽናል 2018 በጀት አመት እስከ 2020 ዓ.ም. ያለውን የሶስት ተከታታይ አመታት የኦዲት ስራና የድርጅቱን ማኔጅመንት ማንኛውም ሕጋዊ ግዴታ ያሟላ ኦዲተር በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

የአ/አበባ ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 001/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት

The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau is Seeking Consultancy Services for the Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration of DC-2 Gravel Roads, Special Structures, and Trial Bridges in Sedal and Dangur Woreda.

Oromia Industrial Parks Development Corporation (OIPDC) is Seeking Sealed Bids from Qualified Contractors with a Valid Grade WWC-1 License for the Construction of a Water Supply Project at Nekemte Integrated Agro Industry Park.

ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር ልዩ ልዩ ወረቀቶችን፣ Green Light Balacren, A3 & A4 Kaki Posta በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሀገር ውስጥ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር፡– ልዩ ልዩ ወረቀቶችን፣ Green light balacren, A3

The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Contractors or Suppliers to Submit Quotations for the Construction of a Generator Shade at the UNHCR Melkadida Sub Office Compound.