Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 08, 2026) የሁለተኛ ዙር (2ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሁለተኛ (2ኛ) ዙር በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 08, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ ምንዳ አስራት እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ተድባብ አበበ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.184148 በቀን 27/07/2015 ዓ.ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jul 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cfaba2b2-0a47-4696-9eb3-9f4f4d8d2579/open Reference Number: WU-NCB-NC-0039-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-0020 Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርስቲ የተማሪዎች ካፍቴሪያ (ላውንጅ) አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bf89697d-1790-4b1d-8545-77eba402800a/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Construction Materials” Procurement Reference

Ethiopian Customs Commission Invites Eligible Bidders for Procurement of Construction Materials

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Yaabsiraa Admaasuufi R/Himatamaan Obbo Balawu Tafarraa jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee

Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Dambalaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/Abbaa Mirgaa Aadde Fooziyaa Kamaal fi M/Abbaa Idaa Keeyiree Waaballaa jidduu falmii raawwii

Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Shaggar Teessoo Teebilii Firiijii Tiivii (televizyiinii) Gurguruu Barbaadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii R/Himataa Obbo Mangistuu Abdiisaafi R/himatamtoota 1ffaa Obbo Jifaaraa Guddataa 2ffaa Obbo Haacaaluu Baqqalaa

Hibret Bank Invites Eligible Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.

Capital (Aug 02, 2026) CALL FOR LOCAL AND INTERNATIONAL TENDER Bid No. HB/008/2026 Hibret Bank would like to invite interested

Mercy Corps Invites Eligible Bidders for the Consultancy to Develop Knowledge Products

2merkato.com (Aug 03, 2026) Terms of Reference (ToR)Consultancy to Develop Knowledge Products (PR171113) Background Empowering Families, Enriching Lives: Evidence-Driven Scaling

የቦታ ስፋቱ 84 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብዙነሽ አስናቀ እና በፍ/ባለዕዳ አስታጥቄ ይገዜ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

The Oromia Water and Energy Bureau, the Implementing Agency, Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for Web Water Supply Route: Civil Works Construction with Installation of Pipe and Fittings, Supply of Pipe and Fittings for Web Water Supply Route, from Dofi Village Junction up to WER_1447 (Dembala Imu) of Galchet-Sarite Water Supply Project in Borena Zone

በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ስር የሚገኘው የልቤ ፋና ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ስር የሚገኘው የልቤ ፋና ቅድመ አንደኛ

በአብክመ በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን በዳዋ ጨፋ ወረዳ አስተዳደር የወለዲ ከተማ መሪ ማዘጋጃ ቤት ለድርጅት እና ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቦታዎችን በመደበኛ ጨረታ አወዳድሮ በሊዝ ማስተላለፍ ይፈልጋል