Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Jul 06, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል፡፡
የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 40/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ ዕቃዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችና ልዩ ልዩ ዕቃዎ ጨረታ ማስታወቂያ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 60/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችን
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፤ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን) በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኦቢኤም ኮንስትራሽን ድርጅት ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት የሚውሉ ብዛት 2 (ሁለት) አዲስ ሙሉ በሙሉ በኤሌክትሪክ የሚሠሩ (Fully Electric EV) ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች (EV) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EV-TENDER PSM001/2018 መሥሪያ ቤታችን ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት
የአክሲዮን ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አወጣኸኝ ኪሮስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሰይፈ አምባዬ መካከል ስላለው የፍርድ
የመኖሪያ ቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ኑሩያ አሕመድ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ኑረዲን ናስር መካከል ስላለው የፍርድ
Prime Minister Office፡ Procurement of Water Dispenser/የውሃ ማጣርያ ግዥ
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7bd4dc4d-24fc-48d4-80b4-3479330ba642/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/758f0238-722e-49d6-9de0-27a96b42a349/open Lot Information
Ethiopian Coffee and Tea Authority፡ Procurement of Spare Parts
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7124871f-281c-498e-87db-f5c44691f817/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/217aa854-019e-44d3-9604-3aadf75f9b94/open Lot Information
The Ministry of Labor and Skill, Funded by the African Development Bank’s Agri-MSMEs Development for Jobs (AMD4J) Project, Invites Sealed Bids for the Supply of IT Equipment—including Desktop Computers, Laptops, Multifunction Printers, Smart Boards, UPS, Air Conditioning, and LCD Projectors—and Furniture for 100 Job Centers.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Procurement Method: Open Competitive Bidding Intentional (OCBI)IFB No: MOLS/AMD4J/OCB-I/PG-001/2026 1. The
St. Peter Specialized Hospital Would Like to Procure Autoclave Maintenance Service Agreements
Government (Jul 31, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/93b0fbfb-641f-4ce3-9999-6db80aca071b/open ”