Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Jun 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. በቆሉ ሽያጭ፣ ሎት 2. ጤፍ ሸያጭ፣ ሎት 3. ሩዝ

በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. በቆሉ ሽያጭ፣ ጤፍ ሸያጭ፣ ሩዝ ሽያጭ እና የዱቄት ማበልጸጊያ ማሽን ግዥ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ መግዛትና መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 01, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90(እንደ ተሻሻለው) እና

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ ለብድሩ መከፈል ዋስትና/መያዣ እንዲሆን ሥልጣን ባለው አካል በማስመዝገብ ያሳገደውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል

Reporter (Jul 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡– 003/3/2018 ገዳ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከታች በሰንጠረዡ የተገለጸውን ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ

ገዳ ባንክ አ.ማ. የቦታ ስፋት በካ.ሜ 109.14 የሆነ የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 01, 2026) ግልጽና በሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በቀን 01/11/2010 ዓ/ም እና 04/10/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Mana Murtii Ol’aanaa Godina Shawaa Kibba Lixaa.Konkolaataa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Obbo Mangistuu Araarsaa fi M/A/Idaa Obbo Shugguxee(Taakkalaa) Dheeressaa gidduu falmii raawwachiisa murtii jiru ilaalchisee

The Meta Woreda Agriculture and Land Office Invites Eligible Contractors for the Construction of the Laga Doke Modern Fruit Nursery, Funded by the World Bank (IDA) Under the Ethiopian Food System Resilience Program.

The Seka Chokorsa Woreda Finance Office Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Construction of the Small Scale Irrigation Schemes

Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) Jimma Zone, Seka Chokorsa Woreda Finance Office INVITATION FOR BID (IFB) Procurement Reference Number: – ET-OROMIA-SEKA

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ዋና ኦዲተር መስሪያ ቤት ሰርቨር እና የኤሌክትሮኒክ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 04/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ዋና ኦዲተር መ/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ዕቃዎች ሕጋዊ

በአብክመ ሰ/ሽዋ ዞን ግሼ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ለግሼ ወረዳ ፍ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፅሕፈት መሣሪያዎች የፈርኒቸር እቃዎች የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች  አላቂ የፅዳት

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለበት ዳዊት ፌጤ እና የፍ/ባለዕዳ እነ በቀለ ቱፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

Ministry of Agriculture: Procurement of Uniforms

Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a9aa30b7-9751-4d39-9f98-d44db9ac5415/open  Invitation to Bid

Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Gurgurtaa Mana Jireenyaa Yeroo2aa Bahe Dhabbaati keenyaa Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet qabeenyaa isaa kan ta’e

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ መካከል ስላለው የፍርድ