Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 12, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase of the following goods

The Commercial Bank of Ethiopia is Inviting National Competitive Bids for the Supply of Laundry Equipment, Specifically One High-speed Washing Machine, One Dryer, and One Heavy-duty Iron Table.

Reporter (Jul 12, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ፤ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት

ሕብረት ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Ethiopian Herald (Jul 12, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BIDS of WASH-KULUB-DIREDAWA/HARAR OVERLAY ROAD PROJECT; CONTRACT 4: DUSE-DENGEGO-HARAR & DENGEGO-DIRE DAWA (KM 225+000 – 290+864 &0+000-19+541) (RE-BID) YONAB Construction has

YONAB Construction Invites Eligible Bidders to Provide Overall Surveying Services for the Awash-Kulubi-Dire Dawa/Harar Overlay Road Project, Specifically Contract 4: Duse-Dengego-Harar & Dengego-Dire Dawa.

Addis Zemen (Jul 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሪት እየሩሳሌም ንጉሴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ከበቡሽ መለሰ (10 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Meettaa Walqixxewaldorgomsiisee Caalbaasii Ifaatiin Bituu Barbaadae Meeshaalee Adda Addaa Bara 2019 Tti Ooluu

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii 1ffaa Bulchiinsa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Meettaa Walqixxee

Godina Shawaa Kaabaa Aanaa Abb/Nya’aa Medium Density Fiber Board (MDF)gurguruu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaa Aanaa Abb/Nya’aatti Waajjirri Qonnaafi Lafaa Aanaa

Yuuniiyeenii HG Oomishittota Kuduraa Fi Muduraa Maqii Baatuu IGD Teessoo, Godina Shawaa Bahaa,Magaalaa Maqii Caalbaasii Ifaatiin Konkolaataa Siinno Tiraakii Moofaa Kan Hojatu Baayyinni Isaa 1 (tokko) Gabbinaa Fi Harkifamaa (Boottee Boba’aa Fe’u) Walfaanan Gatii Ka’umsaa Vaatiin Dura Qar 10,000,000.00 (Miliiyoona Kudhan) Tti Gurguruu Barbaada.

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ 11 አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት ጥራታቸውን የጠበቁ አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብሶች፣ የመኪና ጎማ፣ የጭነት አገልግሎት እና የትራንስፖርት አገልግሎት፣ መስተንግዶ፣ ህትመት፣ ዲኮር ኪራይና ድንኳን ኪራይ፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና የቢሮ ፈርኒቸር ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት እና ማሰራት ይፈልጋል

ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት የተለያዩ ግብአቶችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጉለሌ ክ/ከተማ የሕፃናትና የወጣቶች እንዲሁም

ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ ከመጋቢት 2018 እስከ ሰኔ 2018 ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት ለማስደረግ) ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የኦዲት ሥራ ማስታወቂያ ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ የተባለ ለጥቅም ያልቆመ አለማቀፍ ድርጅት በአዋጅ ቁጥር1113 /ደ2011

Commercial Bank of Ethiopia Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Items

Fortune (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the

ባለሁለት መኝታ ኮንደሚኒየም መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዮሴፍ አብርሃም እና በፍ/ባለዕዳ ሳባ ብርሀኔ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa 2019 Tiif Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Bittaa Meeshaatee Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa