Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Jul 06, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል፡፡
የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 40/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ ዕቃዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችና ልዩ ልዩ ዕቃዎ ጨረታ ማስታወቂያ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 60/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችን
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፤ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን) በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Anti-Doping Authority: Procurement of Hotel Service, Adama
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7ebf6030-23e7-4edb-b776-16884e2ec34b/open
Ethiopian Cooperative Commission፡ Procurement of Tyre 2
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/76c816e8-eb93-4b55-bead-3ad9a1eaac0d/open
የድሬዳዋ ምድብ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት 4ኛ ፍትሐብሔሮች ስፋቱ 201 ካ.ሜ የሆነ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አብዱለዚዝ መሀመድ አቡበከር እና በፍ/ባለዕዳ አቶ አብዱረዛቅ መሀመድ መካከል ስላለው የአፈፃፀም ክስ
Walabu Construction Invites Interested Contractors to Submit Proposals for a Subcontract for the Production of Stone Quarry Materials for Aggregate and Base Course for the Nedjo-Jarso-Begi-Yayo-BD Asphalt Road Project.
Ethiopian Herald (Sep 01, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WC-008/2026 1. Walabu Construction invites interested contractors to
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት ጽ/ቤት በቤሬ እድግት በር ለመንግስት ቤቶች አንድ መፀዳጃ ቤት ግንባታ በደረጃ 8 እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግንባታ ጨረታ ጥሪ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት
በጉ/ክ/ከ/ወ/10 የሸጐሌ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ/ም የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሸ/ጤ/ጣ/01/2019 በጉ/ክ/ከ/ወ/10 የሸጐሌ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ/ም 1ኛ ዙር ጨረታ በሎት ከፋፍሎ
Ethiopian Anti-Doping Authority: Procurement of Hotel Services, Addis Ababa
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5f378621-7ef2-48ad-b3cf-982f880e6bc2/open
The Oromia Agricultural Research Institute Invites Sealed Bids for the Construction, Renovation, and Maintenance of Research Infrastructure (G+1 Building) at the Bako Agricultural Mechanization/Engineering Research Center in Oromia.
Ethiopian Herald (Sep 01, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB)NATIONAL COMPETITIVE BID(NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of
በድሬዳዋ ከተማ አስተዳዳር የፕሮጀክት ግንባታ ጽ/ቤት ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን ማቅረብ የሚችሉ የትራንስፖርት ማህበሮችን ወይም ግለሰብ ባለንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/አስ/የፕ/ግ/ጽ/ቤት/ግ/ጫ/0002/2019 በድሬዳዋ ከተማ አስተዳዳር የፕሮጀክት ግንባታ ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኙ የስራ ክፍሎች ለሠራተኞች