Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 01, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር በታክስ ዕዳ የያዛቸውን የተለያዩ ሞዴል ያላቸው ተሽከርካሪዎችንና የሞተር ሣይክል ለመሽጥ የመጣ የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁ- 06/2018 የሚኒስቴር መ/ቤቱ
የገቢዎች ሚኒስቴር የተለያየ ሞዴል ያላቸው 4 ተሽከርካሪዎችን እና የሞተር ሣይክል ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ሁለተኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር W/M/A/Gurawaa-2018-002 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የግረዋ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት የወረዳው የመሶብ የአንድ ማዕከል አገልግሎት
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የግረዋ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት የወረዳው የመሶብ የአንድ ማዕከል አገልግሎት የ2018 በጀት ዓመት የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና ኢኒስታሌሽን ስራ በግልጽ ጨረታ ሁለተኛ ዙር ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ለመኪና ትራስፖርት አገልግሎት ኪራይ በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሆማተ/2557/2018 የሆሣዕና ማረሚያ ተቋም የህግ ታራሚዎችን እና የፖሊስ ሰራዊቱንና ሠራተኞቹን ተቋሙ ባዘጋጀው የድርጊት መርሃ ግብር
የሆሳዕና ማረሚያ ተቋም 44 እና ተሳፋሪዎችን የመጫን አቅም ያለው መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ አውቶቡስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የመኪና አገልግሎት ትራንስፖርት ኪራይ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Government (Jul 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5981f2e1-fe9b-48eb-bc25-c619f935b2f7/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0435-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ministry of Revenue, Ministry of Defense Procurement of Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ይፈልጋል
Reporter (Jul 22, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 01/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት
Siinqee Bank S.C. is Inviting Sealed Bids for the Procurement of Various Operational Items, Including Account Opening Application Formats, Cash Wrappers, Cheque Deposit Slips, and Various Register Books.
Reporter (Jul 22, 2026) INVITATION TO BID National Competitive bidding (SB/NCB/02/2026/27) SIINQEE BANK S.C would like to invite sealed bids
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጠቅላይ ፍርድ ቤት በማዕከላዊ ጎንደር ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የጎንደር ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት የቤትና ቦታ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ከሳሽ አቶ ምህረት አማረ ተከሳሽ እቶ አያናው መንግስቴ መካከል ስላለው የገንዘበ የአፈ/ክስ ክርክር ጉዳይ በአፈ
የማዕ/ጎን/ዞን ገንዘብ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመምሪያው እና በዞኑ ስር ለሚገኙ ባለበጀት መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊው ድርጅት ዓመታዊ የኮንትራት ውል ለመያዝ እና የጥቅል ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ መምሪያችን በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለመምሪያው እና በዞኑ ስር ለሚገኙ
ኤስ አይ ኤም ኢትዮጵያ ከታክስ ነፃ የገቡና ከ30 ዓመት በላይ ያገለገሉ ሰባት (7) አውቶሞቢሎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤስ አይ ኤም ኢትዮጵያ ከታክስ ነፃ የገቡና ከ30 ዓመት
ለጉራጌ ዞን አስተዳደር በ2019 በጀት ዓመት እያሰራ ያለው አዲሱ B+G+9 ህንጻ ግንባታው እየተጠናቀቀ ስለሆነ ለዚሁ ግንባታ አገልግሎት የሚውል ጥልቅ ጉድጓድ ቁፋሮ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018-19 ለጉራጌ ዞን አስተዳደር በ2019 በጀት ዓመት እያሰራ ያለው አዲሱ B+G+9 ህንጻ
The Organization for Social Service, Health, and Development (OSSHD) Invites Eligible Bidders for the Supply and Installation of 7 Sets of Solar Systems (5 KW Solar Panels, 5 KW Batteries, and 2100 Watt Inverters with Accessories).
Reporter (Jul 22, 2026) INVITATION FOR COMPETITIVE BIDFOR THE OSSHD TIGRAY BRANCH OFFICE CCCM PROJECT ACTIVITY Organization for Social Service,
ራሚስ ባንክ አ.ማ. የንግድ (ኢንዱስተሪ) እስቶር በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97 90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው
ለሸካ ዞን ማሻ ማረሚያ ተቋም በስሩ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ቀለብ እህል፣ ጥራጥሬ እና ሸቀጣ ሸቀጥ ከነሀሴ 1/2018 ዓ.ም እስከ ሕዳር 30/2019 ዓ.ም. ለ120 ቀናት እና የ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያና የስልጠና ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ለሸካ ዞን ማሻ ማረሚያ ተቋም በስሩ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ቀለብ እህል ፤ጥራጥሬ እና