Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 09, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአዋሽ ቅ/ጽ/ቤት የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በ 08/11/2018 ዓ.ም እና 11/11/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ጫማዎች፣ አልባሳት፣ ኮስሞቲክስ፣ የመኪና መለዋጫ፣ ኤሌክትሪክ እቃዎች፣ ተሽከርካሪ መኪናዎች፣ የሞባይል ቀፎና አክሰሰሪ፣ ምግብ ነክ፣ ጥቅል ብረት፣ ቆርቆሮ እና ሌሎች ልዩ ልዩ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 09, 2026) አንደኛ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 08, 2026) RE-ADVERT FOR THE SALE OF USED TIRES AND BATTERIES Tender No. 007-006/2026 Cordaid Ethiopia hereby invites interested and eligible bidders to submit sealed bids for the
Cordaid Ethiopia Invites Sealed Bids for the Purchase of Used Tires (76 Pieces) and Used Batteries (10 Pieces) on an ‘as-is, Where-is’ Basis.
Reporter (Jul 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ጎማዎችና ባትሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ 007-008/2026 ኮርዳይድ ኢትዮጵያ ያገለገሉ ጎማዎችንና ባትሪዎችን ባሉበት ሁኔታ ለመግዛት ፍላጎት ያላቸውና ብቁ ተጫራቾች በታሸገ ፖስታ
ኮርዳይድ ኢትዮጵያ ያገለገሉ ጎማዎችንና ባትሪዎችን ባሉበት ሁኔታ ለመግዛት ፍላጎት ያላቸውና ብቁ ተጫራቾች በታሸገ ፖስታ የዋጋ ማቅረቢያቸውን እንዲያቀርቡ ይጋብዛል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሌ ሮቤ ሪጅን የሮቤ ቁ.1 አገልግሎት ማዕከላት የቢሮ ማስዋብ ስራ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር EEU/B/R/R/NCB/-003/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሌ ሮቤ ሪጅን የሮቤ ቁ.1 አገልግሎት ማዕከላት የቢሮ
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d0744557-7d11-40b2-ab95-d1a37388f0b7/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of External Hard Disc
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a094a29e-b89d-4c20-8eef-e5bb65c5d38d/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Dehumidifier Spec
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4c2e78bf-e9a8-49bf-9bf9-d315d171f88b/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of High Back Mesh Office Chair
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f75fefb2-8836-4da8-8d64-5de38bc535ac/open Lot Information
ፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የማይካ መስታወት ተጣጣፊ በር እና የመስታወት በር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92edec4d-d5a0-4970-8793-d74c8aa1fb4e/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of ለዲያሌሲስ ማሽን አገልግሎት የሚውል Gigra-Chemical P3 Oxonia Chemical
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8082d7c-a6ac-42e0-ba9d-ce714d9e884a/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Mobile Phone
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5880165-e837-497b-ae6a-59e4c1d0486e/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Bolt with NUT and Compressor Solenoid Valve
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9a242cf2-d065-4dc3-aa2e-2231af379191/open Lot Information