Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞበል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን
ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞቢል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1b02af1d-294c-46f3-b4f5-9d2b8c9ad7eb/open Lot Information
የኢትዮጵያ አርቴፊሻል ኢንተለጀንስ ኢንስቲትዩት መመረቂያ ጋዎን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8153212-defe-43dc-a791-22e7b259eee5/open Lot Information
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa G/Gujee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Dajanee Fedhasaa fi R/Himatamaa Obbo Heenook Kabbadaa jidduu falmii jiru ilaalchisee
The Ethiopia Commodity Exchange (ECX) is Seeking Eligible Service Providers for the Migration of its Current Data Center to the New Corporate Headquarters Facility Using a Lift-and-shift Approach.
Reporter (Jul 26, 2026) Ethiopia Commodity Exchange BID ANNOUNCEMENT Ethiopia Commodity Exchange (ECX) would like to invite eligible bidders to
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Wallagga Lixaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa M/A/Mirgaa Obbo Geetaachoo Kooruufi M/A/Idaa Silaash Balaay gidduu falmii raawwii jiru
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for Two Distinct Requirements: Consultancy Services for the Preparation of an Environmental and Social Management Plan (ESMP) for the Recommissioning of its Fuel Station, and the Supply of IT Equipment.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID Ref No:-ERCS/SVC/0044/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) invites sealed bid from
Bank of Abyssinia (BOA) Invites Eligible and Interested Bidders for a Long-term Contract Agreement for the Supply and Installation of Manual Roller Blind Curtains.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB)Bid Ref. No. PD/O-09-/2026 Bank of Abyssinia (BOA) would like to
ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ.የተ.የግ.ማህበር የካፌ እና የምግብ አገልግሎት (Canteen Services) በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የካፊ እና የምግብ አገልግሎት (Canteen Services) በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል።
Tegoga Cement Factory Share Company Invites International Bids for the Design, Supply, Construction, Installation, Testing, and Commissioning of Power Infrastructure on an EPC Turnkey Basis.
Reporter (Jul 26, 2026), Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) INVITATION FOR INTERNATIONAL COMPETITIVE BID (ICB) Project Name: Tegoga Cement Factory