Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9ebc46c-f5cc-4ec2-b993-5902e19b53a9/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0128-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa G/Gujee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/himataan Darajjee Fedhasaafi R/himatamaan Obbo Heenok Kabbadaa jidduu falmii jiru ilaalchisee mana jireenyaa
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት የሱሉልታ ዋና ቅርንጫፍ በ 2018 የበጀት ዓመት የጽዳት እቃዎች እና የደንብ ልብሶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት የሱሉልታ ዋና
በሲዳማ ብ/ክ/መ/ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን ቦና ዙሪያ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት 2018 በጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች ለጤና ጽ/ቤት ፍላጎታቸው መሠረት ህጋዊ ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Yedebub Nigat (Mar 14, 2026) የድች ግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብ/ክ/መ/ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን ቦና ዙሪያ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት 2018 በጀት ዓመት
Ethiopian Agricultural Authority፡ Procurement of Generator Sup A.T
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/63f898cb-68da-4756-a418-429723b556ee/open Lot Information
Ethiopian Agricultural Authority፡ Procurement of Generator Lab A.T
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46987b5e-739e-403c-ad5a-b5572713d26a/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/02386fc1-7f14-4849-bed5-3f2aca4ab900/open Lot Information
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የሞተር ዘይት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7239d565-799d-4dda-8f31-c1c344c9dc5f/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Refrigerator
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6b1f4591-a560-4158-84e5-813ec500856a/open Lot Information
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የመኪና ማቆሚያ ፓርኪንግ ስራ የእጅ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c1cb0c80-06df-4aed-8dfe-152f9397a206/open Lot Information