Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9ebc46c-f5cc-4ec2-b993-5902e19b53a9/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0128-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሲዳማ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለአለታ ወንዶ ጉድጓድ ቁፋሮ ፕሮጀክት ጉድጓድ የማበልፀግ ፓምፕ ቴስት ስራ በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 02/2018 ሲዳማ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለአለታ ወንዶ ጉድጓድ
የአ/ቃ/ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል የመንግስት ግዥ ቡድን ለሴክተሮች የሚያስፈልጉ የስፖርት ትጥቅ፣ ቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ እና ጫማዎች፤ የፈርኒቸር ጥገና እና የመኪና ጎማ ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Mar 14, 2026) የስፖርት የጨረታ ቁጥር፡- 005/2018 ዓ.ም የአ/ቃ/ክ/ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል የመንግስት ግዥ ቡድን ለሴክተሮች
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Boolee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii Murtii Abbaa Mirgaa Aadde Amiinaat Husseen fi Murtii Abbaa Idaa Obbo Abdulnaasir Abdurroo
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Sport Material/የተለያዩ የስፖርት ትጥቆች
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7a5e203d-36d5-475d-a5dc-d37fa0a65730/open Lot Information
የውጭ ጉዳይ ሚኒስቴር ለፕሮቶኮል የሚሆን ደረጃን የጠበቀ ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/954c70b4-5951-4311-afb4-6500cf2672e1/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Surgical Face Mask of 50 and Mirtazapine 15 Mg
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5608de54-1abb-46ba-91a6-7e51eb3508c6/open Lot Information
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Motor Tyre Tyre for Motor (2.75-17) and Tyre for Motor
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/109acbb6-4a53-47ff-bc3c-3b5c9cd74386/open Lot Information
የወልቂጤ ዩኒቨርሲቲ ኮምፕርሄንሲቭ ስፔሻላይድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80da9421-7c81-4b2d-a527-da35e1783a9e/open Lot Information
ጎንደር ዩኒቨርሲቲ ለቤተ-መጻሕፍትና ዶክመንቴሽን አገልግሎት የሚውል የመጻፍ ኪስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6b89724a-dce4-4185-b2f9-572e47966524/open Lot Information