Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9ebc46c-f5cc-4ec2-b993-5902e19b53a9/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0128-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Insurance Corporation (EIC) Invites Wax-sealed Bids for the Construction of a Retaining Wall and Fence at its Gimbi Branch.
The Ethiopian Insurance Corporation (EIC) invites wax-sealed bids for the construction of a retaining wall and fence at its Gimbi
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ሳይንስና ኢንፎርሜሽን መምሪያ ለኢንኩቤሽን ማእከል ማደራጃ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 7/2018 በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ሳይንስና ኢንፎርሜሽን መምሪያ ለኢንኩቤሽን ማእከል
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት (2018-2020) ዓ.ም ለሁለት ተከታታይ ዓመታት የሚቆይ የድርጅቱ የዋና መሥሪያ ቤቱንና የቅርንጫፎቹን በውጭ ለማስጠበቅ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጥበቃ አገልግሎት አውትሶርስ አገልግሎት ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ ጨረታ ቁጥር EMPDE/NCB/አገ-17-2018 ድርጅታችን (2018-2020) ዓ.ም ለሁለት
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት ወ/ሮ ሰሚራ ሙዜ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ አማን ሰይድ መካከል ስላለው የፍርድ
የቡታጅራ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ጽህፈት ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለቡታጅራ ከተማ ማዘጋጃ ቤት አገልግሎት የሚውል የእስማርት ፖል መዘርጊያ የኤሌክትሪከ ኬብል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 004/2018 ዓ.ም የቡታጅራ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት
The Organization for Women in Self-Employment (WISE) Invites Registered Suppliers to Submit Bids for the Supply of Desktop Computers, Laptops, Monitors, Printers, UPS, Webcams, and Headsets.
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID FOR THE SUPPLY OFFICE ELECTRONICS Organization for Women in Self-Employment (WISE) is an
University of Gondar: Procurement Of Metal & Plastic Barrel (Student Dean)
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3471c5d5-1c50-49f1-a0fa-a67759914c38/open Lot Information
University of Gondar፡ Procurement Of Construction Material (Key/CVMS)
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/04e0179b-ed19-4312-af38-dc412b47da3c/open Lot Information
አምቦ ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ ህትመት ያላቸው ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3485a53-9c79-4516-8c54-ede46e8d2522/open Lot Information