Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 CARE Ethiopia is seeking eligible and competitive bidders
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
Reporter (Aug 30, 2026) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVIE/SCM/00214/26 Subject: Re-bid Invitation to Bid for End-to-End Delivery of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Maize grain processing mill)/Maize Agro processing Plant
World Vision Ethiopia (WVE) is Inviting Eligible Bidders for Two Lots: Lot 1 for the End-to-end Delivery and Installation of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Maize Grain Processing Mill), and Lot 2 for the Establishment of a Solar Powered Irrigation System.
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ. (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና እንደተሻሻለዉ
ስኬት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026), Fortune (Aug 30, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-06-2026/27. 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ኢኮኖሚ ልማት መምሪያ ኤሌክትሮኒክስ፣ ሞተር ሳይክል፣ እስቴሽነር እና ፈርኒቸር ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ግልጽ 01/2018 የዕቃ አይነት ሎት 1 ኤሌክትሮኒክስ ሎት 2 ሞተር ሳይክል ሎት
ኢትዮ ቴሌኮም አድቫንስድ ክላውድ ኢንጂነር አይቲ ፕሮፌሽናል ፕሮግራም (አድቫንስድ)፣ ዳታ ድራይቨን ዲሲሽንሜኪንግ ኤንድ ቴሌኮም አናላይስቲክስ(አድቫንስድ)፣ አይኦቲ ሶሉሽንስ (አድቫንስድ ኤንድ ኤክስፐርት) እና እስዋገር ኤንድ ዘኦፕን ኤፒአይ እስፔሲፊኬሽን (አድቫንስድ ኤንድ ኤክስፐርት)(Advanced Cloud Engineer IT Professional Program (Advanced): Data-Driven Decision Making & Telecom Analytics (Advanced): IoT Solutions (Advanced and Expert), and Swagger and the Open AP Specification (Advanced and Expert) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በአለም አቀፍ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) ኢትዮ ቴሌኮም አድቫንስድ ክላውድ ኢንጂነር አይቲ ፕሮፌሽናል ፕሮግራም (አድቫንስድ)፣ ዳታ ድራይቨን ዲሲሽንሜኪንግ ኤንድ ቴሌኮም አናላይስቲክስ(አድቫንስድ)፣
የአብዮት ቅርስ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት አላቂ የጽዳት እቃዎችና ቁሳቁሶችን፣ አላቂ የህክምና እቃዎች፣ የህትመት ስራዎች፣ እንዲሁም የጥገና እቃዎች፤ እና ስራዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አብ/ ቅ/2ኛ ደረጃ ት/ቤት 01/2019 በቂርቆስ ክ/ከተማ ት/ት ፅ/ቤት የአብዮት
የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ምስ/ሪ/ ጽ/ቤት የተለያዩ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ ቋሚ ያልሆኑ አላቂ ዕቃዎችና የደንብ ልብስ ጨርቃ ጨርቅ፣ ልዩ ልዩ የቢሮ መገልገያዎች፣ የመኪና ጎማና ጌጣ ጌጦችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የ/መ/ሰ/ማ/ዋ/ምስ/ሪ/ጽ/ቤት የ2019 ዓ.ም የተለያዩ የጽህፈት መሳሪያዎች የፅዳት እቃዎች ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች ቋሚ
ሆፕ ፎር ኮራህ እ.ኤ.አ የ2026 በጀት አመት ሂሳብ ለማስመርመር ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሂሳብ ምርመራ (ኦዲት) ስራ ማስታወቂያ ሆፕ ፎር ኮራህ እ.ኤ.አ የ2026 በጀት አመት ሂሳብ ለማስመርመር ኦዲተሮችን
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማዕከላዊ ሲዳማ ዞን ዳሌ ወረዳ/ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለሴ/መ/ቤቶች የሚሆን የቢሮ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስና የፈርኒቸር ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ማዕከላዊ ሲዳማ ዞን ዳሌ ወረዳ/ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለሴ/መ/ቤቶች
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ፋ/ጽ/ቤት በግልጽ ጨረታ ቁጥር 01/2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 ፋ/ጽ/ቤት በግልጽ ጨረታ ቁጥር 01/2019 በጀት ዓመት ከዚህ
Godina Horroo Guduruu Wallaggaatti Waajjira Maallaqaa Bul/Magaala Shaambuu meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Biiroo Keessaa, Elektirooniksii, Farniicharoota, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa Hojjettootaa Daldaltoota Hayyama Seera Qabeessa Qaban Waldorgomsiisee Caalbaasii Ifaatiin Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 25, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Godina Horroo Guduruu Wallaggaatti Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Shaambuu bara bajataa
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) ማስተካከያ ነሀሔ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ 52 ላይ በወጣው የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010