Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ

በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement

Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9ebc46c-f5cc-4ec2-b993-5902e19b53a9/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0128-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota Godinichaa Jalaa Jiraniif Bara 2019 Meeshaalee Bittuu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Marsaa 1ffaa Lakk WM 001/2019 Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota

UNICEF Ethiopia Hereby Announces a Pre-bid Meeting for Tender Reference LRPS-9205108

2merkato.com (Aug 29, 2026) MINUTES OF PRE-BID MEETING HR Outsourcing Services – Long-Term Agreement (LTA) Bid Reference: LRPS 9205108 Deadline:

አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ በጉ/መቆ/ ጣቢያ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ አዲስ ስፔር ፓርቶች፣ ያገለገሉ ስፔር ፓርቶች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እቃዎች (ቁሳቁሶች) እና የተለያዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ነጻነት ኪሮስ እና በፍ ባለዕዳ በለጠ ስዮም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

The Addis Ababa City Administration Labor and Skill Bureau, Under the World Bank-funded Urban Productive Safety Net and Jobs Project, Invites Sealed Bids for a One-year Contract for Four-star Hotel Services in Adama City and Four-star Hotel and Resort Services in Bishoftu City .

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ስልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሰረታዊ ውትድርና ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት በ2019 በጀት በ1ኛ ሩብ ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ስልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሰረታዊ ውትድርና ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት

በአዲስ አበባ ከተማ የመንግሥት ልማት ድርጅቶች አስተዳደር ባለሥልጣን ከነማ ፋርማሲዎች ድርጅት የጅምላ ንግድ አከፋፋይ አገልግሎት የመድኃኒት እና የሕክምና መገልገያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Wolkite University :Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6170c492-977f-42a3-a11c-1f789c6b7c52/open Lot Information

Ethiopian Federal Police :Paper Bag and የጊዜ መቁጠሪያ ያለው አጀንዳ 02

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4ca42c84-50fe-4402-b45c-026019cef10c/open Lot Information